Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Chạy mấy chiếc tự xuống cos khi có xe ngược lại nhiều khi cũng bực. Có lúc ko có xe nguợc chiều nhưng đèn bên dg sáng quá nó cũng hạ pha xuống cos.
Bọn dùng pha vô tội vạ thì ngày càng đông, và chúng chế thêm đủ các loại đèn. Gặp bọn nó còn gắn cả dàn led theo tiếng còi xe nữa.
Đúng bác. Đèn pha xe em gọi là Thông minh nhưng em thấy rất nhiều trường hợp nó Ngu thì đúng hơn. :D

• Like
Reactions: Mita and PMH82
Hạng D
9/2/18
3.406
5.004
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Đúng bác. Đèn pha xe em gọi là Thông minh nhưng em thấy rất nhiều trường hợp nó Ngu thì đúng hơn. :D
Ví dụ như cái cảm biến gạt nước mưa vậy! Lâu lâu mưa tạnh còn vài hạt mà nó chạy như ma đuổi, phải gạt tắt luôn chứ nó ngu quá!:eek:! Để 1 lúc xem nó tự tắt ko mà xót cái cần gạt và tấm kính quá phải chịu thua nó thôi :confused:

• Like
Reactions: nttanmam and Mita
Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Ví dụ như cái cảm biến gạt nước mưa vậy! Lâu lâu mưa tạnh còn vài hạt mà nó chạy như ma đuổi, phải gạt tắt luôn chứ nó ngu quá!:eek:! Để 1 lúc xem nó tự tắt ko mà xót cái cần gạt và tấm kính quá phải chịu thua nó thôi :confused:
Chắc bác chạy hơn 50km/h nên nó quạt nhanh đới!

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Vậy à? Đễ ý xem sao. Nhưng chạy bt nó cũng quạt bt tự nhiên điên điên quạt như ma đuổi bác ợ! Em thấy nhiều b bị như vậy
2 điều kiện kết hợp đó bác, bác để ý mà xem!
  1. Tốc độ di chuyển, nếu nhanh nó sẽ quạt nhanh cho bác có tầm nhìn tốt.
  2. Lưu lượng độ ẩm, nó cũng sẽ ảnh hưởng nếu đi chậm mà nc nhiều nó cũng quạt như điện luôn :D

• Wow
Reactions: PMH82
Hạng D
9/2/18
3.406
5.004
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
2 điều kiện kết hợp đó bác, bác để ý mà xem!
  1. Tốc độ di chuyển, nếu nhanh nó sẽ quạt nhanh cho bác có tầm nhìn tốt.
  2. Lưu lượng độ ẩm, nó cũng sẽ ảnh hưởng nếu đi chậm mà nc nhiều nó cũng quạt như điện luôn :D
Hèn chi đâu phải tự nhiên ngu :D
À b cho e hỏi Crv của e ko mở đèn chờ dừng đậu ban đêm dc vậy ta? Vào màng hình cài đặt nó cũng cho hơn 10 giây tự tắt luôn! Mở đèn rồi xuống xe lock cửa vài s nó cũng tắt:(

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Hèn chi đâu phải tự nhiên ngu :D
À b cho e hỏi Crv của e ko mở đèn chờ dừng đậu ban đêm dc vậy ta? Vào màng hình cài đặt nó cũng cho hơn 10 giây tự tắt luôn! Mở đèn rồi xuống xe lock cửa vài s nó cũng tắt:(
Xe bác bản L hả!? E nhớ là ko có món này như Mẹc, hay FE bản cao đâu