Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Mợ còn nợ mợ cả nhà em
Order cho đã rồi mợ quên
Hỏi tới, hỏi lui, mợ nói hết,
Cuối cùng vẫn chửa có cái "Phinh"
Hà hà,
Phin em tặng, chớ em hỏng cóa bán
Nên mợ o đờ, em im lặng chớ sao đây?
Mà mún chuyển tặng , mần răng em chuyển?
Phin bằng gốm, chuyển phát nhanh nó bể
Các cuộc vui tay bắt mặt mừng
Em luôn để phần cho bạn hiền iu vấu
Có Gấu nhà nào em tặng nhà đó mần quen
Cho dù off lốc cốc leng keng
Đã mần quen là có phin lưu dấu
Ai biểu bác nhà hỏng chịu đưa Gấu
đi off cùng xóm để Mợ cọp tặng cốc mần quen.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Sanh ra và nuôi lớn những đứa con, lớn lên, đủ lông đủ cánh nó hỏng bay, hỏng mần nuôi lại mẹ, chăm sóc cho tổ ấm đã từng nuôi dưỡng nó...cứ ngồi 1 chổ ăn bám mà còn quay lại chửi rủa, cày xới cái ngôi nhà cưu mang chúng, nguyền rủa số phận cha mẹ chúng nghèo làm chúng nghèo theo... ôi, đau lòng mẹ quá.
Cá chết nó cũng chửi mẹ nó, thịt thiu nó cũng đổ thừa mẹ nó, nước nó đái làm bẩn nó cũng la toáng lên, nó ăn xong xả rác làm cái giường ngủ nó dơ nó cũng chửi, mẹ nó không giặt kịp, không dọn kịp nó giãy đành đạch chửi rủa, mẹ nó dọn dẹp lau chùi cho sạch nó bĩu môi dèm pha và xiên xỏ.... ôi....
Bạn không có quyền chọn nơi mình đầu thai, sanh ra và lớn lên, nhưng bạn hoàn toàn có quyền chọn nơi bạn sinh sống NẾU BẠN CÓ NĂNG LỰC. Cha mẹ không giàu nhưng cũng đã nuôi bạn nên người, còn mập hay ốm xấu hay đẹp, ở nhà ra sao, đi xe gì là do bạn, chê nhà nghèo thì hãy đứng dậy làm việc kiếm tiền và rơi bỏ ngôi nhà đó đi, đừng ở đó hàng ngày măm măm cơm của mẹ mà cứ chê cơm không cá không thịt. Bạn đối với CHA MẸ với cuộc đời ra sao thì cuộc đời sẽ trả lại bạn như thế cộng thêm mấy mươi phần trăm tiền lời, nhớ nhé.
BUỒN CHO NHỮNG ĐỨA CON KHÔNG BAO GIỜ TRƯỞNG THÀNH DÙ GIÀ NHƯ TRÁI CÀ.
Ừ.... Kệ bọn nó, lo bán rót nước mần thơ đi :)