Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC
Hôm nay lang thang trên web em bỗng thấy có cái forum của VTC giống y chang OS: sử dụng chung phần mềm ASPPlayground.net. Bực mình cái là họ chẳng thèm đổi màu mà dùng màu y chang của OS.:mad:
Bác Hải mau mau đòi bản quyền của anh em đi thôi, ít ra là về màu sắc vì đó là màu cờ sắc áo của OS mà. :mad::mad::mad:

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47
RE: Đụng hàng forum OS với forum VTC

mịa nó, chơi dơ thì mình phải bụp thui, bác Hải ơí ời ... :mad::mad::mad::mad::mad:

Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC

Ý các bác là cứ để yên xem sao à?:mad: Em nghe nói là mình có trả tiền bản quyền sử dụng phần mềm này, vậy ít ra cũng phải được quyền chọn màu riêng chứ? [>:]

VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau

Trích đoạn: kebab

mầu đó là mầu mặc định của ASPPlayground mà bác, trùng hợp là nó lại giống với mầu truyền thống của OS...:D

em thấy dạo này 1 số bác cực đoan quá đâu có phải mình sanh họat ở OS thì cái gì của OS cũng là nhứt , còn cái của hàng xóm là rác hết

thiết nghĩ truớc khi trách ai cái chi, mình ngó lại trước sau chút xíu

cái ASPPlayground này nói như Bắp là đúng đó , nó là original vậy mà !!! vậy hà cớ chi mình kêu người ta ăn cắp của mình!!!

còn 1 số bác khác lại to kèn về phần mềm kì cục làm sao
tôi bây giờ cứ giả tỷ bác có cái laptop để viewseting là 1 kiểu nào đó ( tui mặc định là Laptop bác có bản quyền) thế rủi bác ra quán nước ngó thấy thằng kế bên nó cũng đặt màn hình y chang nhhư mình thì bác bảo là cái này tao đã mua bản quyền rồi mày không được xài cái màu này nữa ...

ui cha chèng đéc ơi, bản quyền thì cũng có năm bảy ngả bản quyền có cái windows chỉ có vài USD nhưng cũng có bản lên tới vài ngàn

nói chung theo tui, ở đời khó mình dễ người dễ sống hơn dễ mình khó người các bác àh!!!

vài dòng mạo muội mong các bác đại xá!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Hic thế bác cho anh em cái link đi :D Liệu có background là OS ko để còn kiện họ nào :D

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83

Chúng ta đang sống trong thời đại cạnh tranh mà các bác!

Quan trọng là chất lượng của ai tốt, đa dạng, hữu ích thì tồn tại. Ai không đáp ứng được các tiêu chuẩn cơ bản thì dĩ nhiên sẽ bị đào thải thôi, OS cũng không ngoại trừ đâu!!! Nếu chúng ta không tự tiến lên thì sẽ bị biến mất.
Cố lên OTOSAIGON.COM
Xung phooooonnnnnnggggggg............ :):D:)

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
56
Sài gòn

Quan trọng là nó có cùng ngành nghề với mình không? :D ô tô ấy mà

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Các bác hết sức bình tĩnh, có nhiều kênh thông tin thì càng tốt cho thành viên. Miễn sao đừng sao chép và kêu gọi anh em bỏ OS mà đi ..:D

Tập Lái
2/5/06
26
0
0

Hữu xạ tự nhiên hương thôi:.....Chỉ tiếc là các tạp chí hay phóng viên viết về ô tô nên tham khảo thêm những ý kiến AE trên OS, sẽ có cái nhìn hay hơn, xác thực hơn về ô tô.