Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
E thấy mình quay vô được thì quat ra được thôi mà, sao quay vô dc mà lại ko quay ra được, mình đánh lái ra và làm tương tự thôi mà, lát về thử xem

Hạng D
3/9/08
4.594
46.991
113
Chắc chắn trong 2 vỏ sau đã được neo bằng thắng tay, thì buộc phải có một cái bị trượt ma sát trên mặt đường. Công nhận cha nào nghĩ ra cái trò này đúng là phá xe chứ chẳng phải lái xe

* Chỉ đúng như quay compare khi nào đằng sau chỉ có 1cái bánh ngay chính giữa thôi

Hạng F
5/3/05
8.718
72.136
113
đây
lắp cái camera de nhìn thấy cản sau thì kiểu gì 3-4 đỏ cũng vô đc miễn đầu đuôi còn ~ 40-50cm, cái đó đơn giản nhất

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
tuanle nói:
lắp cái camera de nhìn thấy cản sau thì kiểu gì 3-4 đỏ cũng vô đc miễn đầu đuôi còn ~ 40-50cm, cái đó đơn giản nhất

Nhưng sẽ ko có ai NGOÁY ĐẦU NHÌN THEO

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
hoadat nói:
Chắc chắn trong 2 vỏ sau đã được neo bằng thắng tay, thì buộc phải có một cái bị trượt ma sát trên mặt đường. Công nhận cha nào nghĩ ra cái trò này đúng là phá xe chứ chẳng phải lái xe
Bác vào "thế" chạy vòng vòng hết mấy phố mà không kiếm được chổ đậu xe - thì sẽ thấy sự lợi hại của kiểm lái xe này. Nặng lời với nhau làm gì bác ???-

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
ngoinhaxanh nói:
E thấy mình quay vô được thì quat ra được thôi mà, sao quay vô dc mà lại ko quay ra được, mình đánh lái ra và làm tương tự thôi mà, lát về thử xem

sứt mõm là cái chắc, lúc vô nhờ có vỉa hè đỡ bánh sau nên bánh xe chuyển sang masát trượt (nhỏ hơn masát nghỉ)
lúc đi ra chả có cái gì chèn, xe bị kéo đi luôn là cái chắc. Bác thử kéo thắng tay, vào số 1 xem xe nó có lê bánh sau đi luôn không nhé.

Hạng D
3/9/08
4.594
46.991
113
Ural 375D nói:
hoadat nói:
Bác vào "thế" chạy vòng vòng hết mấy phố mà không kiếm được chổ đậu xe - thì sẽ thấy sự lợi hại của kiểm lái xe này. Nặng lời với nhau làm gì bác ???-
Hehehe em có dám nặng lời với ai đâu:) Bác cứ thử làm xem lúc de thấy thế nào vì tỷ số truyền cho số de nhỏ máy dễ bị roc ngay lúc de kiểu đó. Bác có chạy Mercedes hay các xe đời mới thử quên nhả thắng tay xem nó báo cái gì biết ngay. Chắc chắn là không tốt thì kỹ sư mới để các Warning tự động cho biết.