Hạng D
16/12/09
1.178
10.903
113
Lái xe mà bác mở thể loại nhạc này chỉ có díp con mắt
em thì cứ hard rock mà mở ầm ầm

Hạng D
3/1/09
1.294
10.280
133
Bài học cho bác chủ và mọi người lái xe , em có đi đâu xa thì thường bên ghế phụ củng có người ngồi 8 và nhắc bài

Hạng C
19/1/14
708
459
63
46
Rất thích tinh thần OS của bác chủ clip.
May mắn là người ko sao. Theo cá nhân em thì khi buồn ngủ thì chịu khó tấp lề chợp mắt chút. Đoạn BD dó nhiều massage, vào làm 1 tic...ngủ ngon hehe

28/5/12
695
995
93
Ngày hôm qua
Trong vòng 4 hôm mình bị 2 vụ.

Hôm qua lúc chạy từ Quốc Hương ra XLHN đầu óc để đâu thế là chạy làn dành riêng cho xe máy. Lúc gần đến thanh chắn ngang mới phát hiện. Mình thắng theo phản ứng (nhưng thiếu quan xát). Một anh thanh niên tông "wuynh" cái vào phía sau xe mình. Mình xuống xe xin lỗi, nhận sai, và hỏi cậu ta có sao không. Cũng may không sao. Đúng là ngu không đỡ được.

4 hôm trước mình tránh 1 chiếc xe chạy trái chiều ở đoạn được hẹp. Người ta chạy tử tế, chỉ là mình né phải hơi nhiều nên kính chiếu hậu bị quẹt vào tường (ở đoạn cua Nguyễn Văn Hưởng vào Xuân Thủy).

Đây là lần đầu trong vòng mấy năm mình bị tai nạn. Dạo này nhiều chuyện phải suy nghĩ nên thiếu tập trung. Đang tĩnh tâm lại.

Hạng D
18/12/10
2.042
2.495
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Vừa cầm vô lăng vừa suy nghĩ dẫn đến mất tập trung, không kiềm chế được cảm xúc, nóng giận, sẽ không phản xạ kịp với các tình huống bất ngờ......trên đường....đây chính là thách thức lớn đối với AEOS thích tự lái......

• Like
Reactions: phamminh1808
Hạng B2
5/4/15
377
378
63
37
sài gòn
Trên xe em luôn có 2 lon bò húc. Khi nào cảm thấy buồn ngủ thì chơi 1 lon. Thấy cũng có tác dụng
nếu buồn ngủ sâu quá thì bò cụng cũng bó tay, cách hay nhất là tấp vô ngủ 20 phút nhờ người còn thức gọi giùm hoặc báo thức.