Tập Lái
5/1/08
26
0
0
hi các Bác

Ngày mai, em đi Tân Phú - Bình Phước, và xuất phát từ ngã tư Tân Kỳ - Tân Quí, Trường Chinh

Bình thường thì em phi từ đó, lên ngã tư An Sương - theo quốc lộ 1A, Ngã Tư Bình Phước, Quốc lộ 13, Ngã tư Sở Sao và theo tỉnh lộ 741 lên tới Tân Phú thôi.

Hôm nay, ngồi táy máy món Vietmap - nó chỉ em đi

Ngã tư An Sương, Quốc lộ 22, tới ngã tư Giếng Nước, quẹo Bà Triệu, Trưng Nữ Vương, Đỗ Văn Đầy, Hương Lộ 5 (Củ Chi), rồi đi qua các hương lộ của Thủ Dầu Một - sau đó mới qua quốc lộ 13 và theo đường cũ (Tức là theo đường này phải qua Hóc Môn, và Củ Chi)

Mấy bác rành đoạn Hóc Môn, Củ Chi cho em hỏi là đường này đi êm không các bác (vì em phải chở theo 2 bà cụ nữa)

Cám ơn các bác trước nhé

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
- Từ Củ Chi sang Thủ Dầu Một thì phải qua cầu Phú Cường.
- Đoạn đường từ Hóc Môn > Củ Chi > TDM nhỏ, xấu.

>> Theo em cứ đi theo QL1A > QL13 > Ngã tư Sở Sao cho nó rảnh chân.

Hạng B2
13/2/08
133
1
0
Tân kỳ Tân qúy-CMTT-HVT-Ngã 5 chuồng cầy-Nguyễn Oanh-Ngã Tư ga-QL1A-Ngã tư BP-Ngã Tư sở sao-Đồng Xòai - Alô cho em-Cà Phê Luck Ky và cuối cùng trước quán CFê Luck ky là UBND Phường Tân Phú.

* Chú ý xxx: Đọan Phú Giáo, TTHC huyện Đồng Phú, Rừng cao su Tân Hưng, cứ chạy đúng tốc độ quy định cho nó lành

Chỉ có đường đó là OK nhất, em đi khỏang 30 lần theo tuyến đó rồi, ít kẹt xe, tốc độ trung bình cao, đường dễ đi. Các đường theo bác nói em cũng đi vài ba lần nhưng cũng không tranh thủ được tý nào, đường hẹp, xấu Chúc thượng lộ Bình An.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/2/08
133
1
0
daoctruc nói:
Bác theo hướng dẩn của bác M6BP mà đi ,cung đường này cánh ae tài xế thường đi nhất ,trong đó có e.....chúc bác thượng lộ bính an,,,,

Hôm CN rồi các Bác off ở ĐX, nhưng hôm đó em đi Đà Lạt nên không chung vui cùng các bác được, tiếc thật. Nhưng có bác langtu tiếp các bác rồi, cũng vui phết bác daoctruc nhỉ. Hẹn gặp bác lần sau nhé

Tập Lái
5/1/08
26
0
0
cám ơn các bác nhiều

Khi sáng, em cũng đi đúng đường này luôn - giờ đọc lại sao thấy mình rùa đúng rồi. (chỉ có hơi cà cuốn khúc ngã năm chuồng cầy - giờ tự dưng Nguyễn Kiệm thành 1 chiều chứ, he he, lâu quá em không đi đường này mà - làm cà cuống tí, rồi cứ đường nào cho đi thì đi, thế là cũng ra được Nguyễn Oanh)