Hạng C
30/5/17
512
625
93
43
Ngày vía thần tài 2018 ,mấy anh giao thông đứng dưới chân cầu bắn tốc độ ,bắt xe máy lấn lane trên đường dẫn tân tạo - chợ đệm .Anh em đi trên đường này nhẹ chân ga dưới 60km ,xe máy chạy lane trong .Biển báo rõ ràng

Tập Lái
11/11/16
24
29
13
45
Tui đi làm hàng ngày trên đường này. Từ đầu năm 2018 ngày nào trên đoạn này cũng có mấy ảnh đứng bắt .Mà cũng phải thôi, biển báo với phân làn rõ ràng thì cứ đúng luật cho quen chứ .

Hạng C
11/8/16
767
2.524
93
54
TP.HCM
Đường này trước cho 50 em dính 56/50 ngay dưới dốc cầu, từ khi lên 60 thì ok. Mà chỗ này ngay đội An Lạc nên áo vàng hay đứng là đương nhiên

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
11/3/16
211
203
43
35
TP.HCM
Như hình ảnh của camera bác chủ quay được, thì xxx tổ chức bắt xe nhưng đang lấn chiếm hết lane đường của xe 2 bánh, vậy trường hợp di chuyển đến gần xxx phải đánh ra thì có bị xem là phạm luật không nhỉ? Ngoài ra, em nhớ quy định tuần tra kiểm soát của xxx phải đảm bảo điều kiện an toàn và lưu thông của các phương tiện, thì hình như trường hợp này vi phạm điều lệnh của xxx thì phải?!?

• Like
Reactions: ntt61 and nttanmam
Hạng C
30/5/17
512
625
93
43
Như hình ảnh của camera bác chủ quay được, thì xxx tổ chức bắt xe nhưng đang lấn chiếm hết lane đường của xe 2 bánh, vậy trường hợp di chuyển đến gần xxx phải đánh ra thì có bị xem là phạm luật không nhỉ? Ngoài ra, em nhớ quy định tuần tra kiểm soát của xxx phải đảm bảo điều kiện an toàn và lưu thông của các phương tiện, thì hình như trường hợp này vi phạm điều lệnh của xxx thì phải?!?
Trường hợp này chắc là xi nhan trái ,dừng xe trước mặt xxx hỏi " mấy anh lập chốt như vậy xe máy chạy đường nào ? "

Hạng B2
1/7/16
132
114
43
47
Đường này xxx đúng thường xuyên .Moto nhớ đừng lấn lane(nếu mấy ảnh đứng hết lane thì tới đó giảm tốc độ và từ từ qua).Oto đúng 60 ,đùng thấy hai bên vắng tưởng ngoài đô thị chơi 80 là ăn đòn.Biển báo ở đây rất rõ ràng.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
11/3/16
211
203
43
35
TP.HCM
Đường này xxx đúng thường xuyên .Moto nhớ đừng lấn lane(nếu mấy ảnh đứng hết lane thì tới đó giảm tốc độ và từ từ qua).Oto đúng 60 ,đùng thấy hai bên vắng tưởng ngoài đô thị chơi 80 là ăn đòn.Biển báo ở đây rất rõ ràng.
Đường này em thường xuyên di chuyển, hên xe em có Ga tự động, ra đường này, em khóa tốc độ gần 60 mà chạy cho đảm bảo
Lưu ý khi đến ngã ba để rẽ vào cao tốc mới có bảng hết khu dân cư nhé

Hạng C
30/5/17
512
625
93
43
Đường này em thường xuyên di chuyển, hên xe em có Ga tự động, ra đường này, em khóa tốc độ gần 60 mà chạy cho đảm bảo
Lưu ý khi đến ngã ba để rẽ vào cao tốc mới có bảng hết khu dân cư nhé
Đường này có biển cảnh báo " đường đang chờ lún " đường thì ổ gà ,sóng lươn ,lên dốc cầu xe nảy tưng tưng .Chạy lên 60 mà đạp thắng liên tục ,em thì 40-50 cho nhẹ nhàng

Hạng B2
6/12/17
172
69
28
48
Đường này có biển cảnh báo " đường đang chờ lún " đường thì ổ gà ,sóng lươn ,lên dốc cầu xe nảy tưng tưng .Chạy lên 60 mà đạp thắng liên tục ,em thì 40-50 cho nhẹ nhàng
Ờ, bữa xém bị innova hôn mông khị xuống dốc cầu. Đường này thứ 6-7-CN toàn xe cont và tải, xe khách rất ít