Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
Đường ven biển ngay khúc Đá Ông Địa hơi xấu 1 tí nhưng khúc trung tâm resort thì đã dc mở rộng nên chạy khá phê bác àh, ngoài ra bác có thể chạy đường 706B ( chạy ban ngày cảnh đẹp, ban đệm tối thui ) chạy max speed ko vấn đề, ngon như cao tốc Trung Lương :D.

Hiện giờ các dãy cafe và 1 số quán ăn dọc biển Đồi Dương trong PT đã dc san bằng để làm bờ kè, nhưng trong TP các quán cafe đẹp vẫn còn rất nhiều. Ra ngoài em chi phí ăn uống trong thành phố ko mác đâu, Mũi Né thì phải dè chừng.

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
BMW Z9 nói:
Đường ven biển ngay khúc Đá Ông Địa hơi xấu 1 tí nhưng khúc trung tâm resort thì đã dc mở rộng nên chạy khá phê bác àh, ngoài ra bác có thể chạy đường 706B ( chạy ban ngày cảnh đẹp, ban đệm tối thui ) chạy max speed ko vấn đề, ngon như cao tốc Trung Lương :D.

706B là đường nào bác hướng dẫn em chi tiết là từ SG mình sẽ đi qua những khu vực nào được k tại vì em chỉ biết địa danh + mô tả chứ k biết tên đường :(

theo bác đi đường nào là tốt nhất nhanh nhất cho SG-MN

Hạng B1
11/11/09
54
0
6
48
insight nói:
khỉ thật, khủng hoảng kinh thế cái thế nào í, giờ 1, 2 giờ sáng mà các xxx còn bảo vệ an toàn giao thông cho anh em. Em mới bị dính 120/80 lúc 1 giờ sáng, cứ tưởng giờ đó đã hết chèo rồi chứ

120/80 km/h bac bo rot may chai vay bac?xin chia buon voi Bac

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
nguoikhonglo nói:
706B là đường nào bác hướng dẫn em chi tiết là từ SG mình sẽ đi qua những khu vực nào được k tại vì em chỉ biết địa danh + mô tả chứ k biết tên đường :(

theo bác đi đường nào là tốt nhất nhanh nhất cho SG-MN

Từ Phan Thiết ra Mũi Né bác sẽ thấy 1 trạm thu phí, từ đấy chạy khoảng vài cây sẽ thấy 1 vòng xoay rất là to và chẽ ra 2 đường, đường nhỏ bên phải là đường cũ, đường to 2 dải phân cách bên trái là đường 706B. Đường 706B mới xây nên chạy rất đã, lâu lâu có vài anh CSGT đi dạo vòng vòng, 1 bên là đất trống, 1 bên là hàng dài các khu biệt thự và sân gôn ( do đường trên cao nên có thể thấy ra đến tận biển, phải nói là rất tuyệt để cho việc chụp hình, nhưng ban đêm chưa có đèn nên tối thui) nhà em với Cam ghẻ 2.4 đã chạy lên 14x km/h trên đường ấy. Đường 706B dẫn dài ra đến khu vực Hòn Rơm, Đồi Cát nên bác nào muốn ngắm các khu resort và khu phố tây thì nên đi đường cũ.