Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Thank you Bác nhiều lắm
Bác vào

Bác bào thot otosaigon, mục lễ này đi Bình Ba Nha Trang - đoàn của OSC khởi hành đi vào ngày 28/8 đó, có nhiều phương án lựa chọn, chúc bác có chuyến đi vui nhé

Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
Mới đi về:

Bận đi: đi đường biển tới Lương Sơn (Bình Thuận) ra QL1 lại thẳng tiến Nha Trang.
Bận về leo đèo Khánh Lê (Khánh Vĩnh) qua Đà Lạt ăn trưa rồi về lại SG.

Giai đoạn này tạm quên QL1 khúc trong này.

Hạng D
10/12/13
2.513
6.253
113
Ngại QL1 vô OS hỏi, hỏi xong....đi xe lửa.
Em đi xe lửa, kekeke.
Nhưng vẫn thích đi 4B hơn.

Tuy nhiên đường qua xấu , em đi hôm 30/4 thì te tua dù đi Carem, nên quả này em ...sợ:3dbuonngu:

Hạng C
19/4/13
579
634
93
Các Bác cho em hỏi đường xá từ Sài Gòn đi Nha Trang đường như thế nào có tốt không? Nếu không tốt thì có đường nào khác để đi không? Em dự định cuối tuần này sẽ ra Nha Trang em chạy sedan nên sợ mấy đường đang làm lắm ổ gà ổ trâu chay mà xót hết cả ruột.
Em cám ơn các Bác
Bac doi xe Isuzu roi ah

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Luc truoc bac ban chiec Isuzu, e rat thich loai gam cao nhu the. Bac chi can vao muc Thao Luan chung, se thay nhieu bac di roi, ven bien co, QL1 co, huong dan rat ro rang. Good trip
Ah! Đúng là lúc trước mình có bán Isuzu nhưng lúc đó là rao bán giúp Ba của mình sau nay mình mua sedan đi trong thành phố và cho vợ mình lái cho nhẹ nhàng chứ đánh vật với cái tay lái của Isuzu đó cũng hết hơi phụ nữ nào mà lái cho nổi.