Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Các Bác cho em hỏi đường xá từ Sài Gòn đi Nha Trang đường như thế nào có tốt không? Nếu không tốt thì có đường nào khác để đi không? Em dự định cuối tuần này sẽ ra Nha Trang em chạy sedan nên sợ mấy đường đang làm lắm ổ gà ổ trâu chay mà xót hết cả ruột.
Em cám ơn các Bác

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Bác đi QL1 cho chắc nếu chưa biết đường, còn k thì lên Đà lạt rồi qua đèo Khánh Vĩnh, đường nào nói chung cũng xấu hết ạ :3dcuoi:

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
bác chịu khó search là ra ngay
Search cài gì giờ Bác nhỉ? Em đag nhờ các bác nào hay đi ra đi vào cung đường này uodate tình trang đường xá và chỉ cho em đường tránh nếu gặp phải đường xấu. Bác lên Google vẽ giúp em với cám ơn các Bác nhiều lắm

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Bác đi QL1 cho chắc nếu chưa biết đường, còn k thì lên Đà lạt rồi qua đèo Khánh Vĩnh, đường nào nói chung cũng xấu hết ạ :3dcuoi:
Bác xui em chạy lên Đà Lạt xong chạy xuống Nha Trang hả? Quả là cao kiến

Hạng F
1/8/12
5.731
5.746
113
TP HCM
Bác mà đi QL1 là rất xấu Bác chịu khó lùi về vài trang anh em OS comment tuyến đường này nhiều lắm.

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Các Bác cho em hỏi đường xá từ Sài Gòn đi Nha Trang đường như thế nào có tốt không? Nếu không tốt thì có đường nào khác để đi không? Em dự định cuối tuần này sẽ ra Nha Trang em chạy sedan nên sợ mấy đường đang làm lắm ổ gà ổ trâu chay mà xót hết cả ruột.
Em cám ơn các Bác
Bác vào
Em cám ơn các Bác
Bác bào thot otosaigon, mục lễ này đi Bình Ba Nha Trang - đoàn của OSC khởi hành đi vào ngày 28/8 đó, có nhiều phương án lựa chọn, chúc bác có chuyến đi vui nhé

Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương
Em thấy có 3 cung đường để ra Nha Trang
1. Quốc lộ 1 đường này ngắn nhất, đi phê nhất, ko tham quan được gì nhiều.
2. Đi đường biển ngắm cảnh. Bác ra Bà Rịa qua La Gi, lên Mũi Né rồi tiếp tục ql1 đường này vắng, cảnh đẹp, ko lo xxx nhiều.
3. Đi ra Đà Lạt rồi qua Nha Trang, tham quan được 2 nơi, chinh phục được 4 cái đèo, đèo Khánh Vĩnh thì tuyệt đẹp rồi. Do qua nhiều đèo nên thời gian sẽ lâu hơn và gặp đc những xxx của Đồng Nai.
Chúc bác thượng lộ bình an.

• Like
Reactions: voivasoi and tuanpo