Hạng D
10/12/13
2.510
6.184
113
Anh ấy làm đúng quy trình của Đinh Quốc Đạt.

Chỉ xui là gặp phải tài cứng, không kiếm được 5 ổ bánh mỳ.
Chính xác luôn. Tào lao thiên đế.

Em đứng phản diện 1 chút: nếu trường hợp bác đang đi lan giữa dùng để rẽ phải vào ĐTH, nếu bác gặp 1 cụ đang từ làn chỉ dành cho quay đầu xi nhan phải vào thì bác cảm thấy thế nào???
Em thì đi đường này thường lắm, thi thoảng mới gặp 1 bác đổi làn như vậy. Nói chung là bác không sai gì theo luật, nhưng nếu bác đi đằng sau chính bác ( giả sử) thì sao?? hehehehe

Dù sao chúc mừng bác lý luận tốt.:3dtanghoa:

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng D
16/7/13
1.304
14.636
113
Sáng nào đi ngang đây cũng gặp xe biển 60 và biển 72 dính bẫy. Tội nhứt mấy xe ở đaklak, tây nguyên xuống lớ ngớ dình quài. Làm sao dẹp đống rác rưởi ở đây giờ ta???
Chuyện viễn tưởng bác ơi....chắc đến tết công gô....dẹp đám sâu con này...thì sâu cha ở nhà...vêu mõm ah....chịu thui bác ơi....hehehe

Hạng F
4/1/08
8.301
111.994
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
[QCũng nên thông cảm, đa số các trường hợp như bác tả là xe từ nơi khác tới.

Em thì chỉ ghét bác nào đang ở lan giữa nhưng vừa quẹo phải vừa tạt đầu xe lan trong.
Chính xác luôn. Tào lao thiên đế.

Em đứng phản diện 1 chút: nếu trường hợp bác đang đi lan giữa dùng để rẽ phải vào ĐTH, nếu bác gặp 1 cụ đang từ làn chỉ dành cho quay đầu xi nhan phải vào thì bác cảm thấy thế nào???
Em thì đi đường này thường lắm, thi thoảng mới gặp 1 bác đổi làn như vậy. Nói chung là bác không sai gì theo luật, nhưng nếu bác đi đằng sau chính bác ( giả sử) thì sao?? hehehehe

Dù sao chúc mừng bác lý luận tốt.:3dtanghoa:

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
View attachment 107534
Hẹn Bác bửa nào đẹp trời nhé nhà em trên đương NBK ạ. Phải cái hình có BB 412 này phải không Bác Vam. Sáng nay em đi làm tầm khoảng 7g thấy 4 xxx đứng trên cầu bắt xe 2b em dừng lại quan sát thì ra là xxx bắt đúng bắt xe 2b quay đầu trước vòng xoay đi từ hướng ĐBP Quận BT thay vì phải qua VX thì lại đi tắc nên bị xxx vịn. Thanks Bác
Nhà em cũng ngay đây. Mới ngồi vòng xuay quán tối hôm qua. Cuối tuần giao lưu các bác nhoé

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
Liked đoạn này: "... Chẳng lẽ trong luật lại quy định khi đã định đi theo hướng nào thì nhất định phải đi cho đến cùng...không được thay đổi lộ trình??"

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
vụ phạt này em nghe các bác bàn nhiều rồi nên em tránh cho lành vì em ở tỉnh nên ko muốn bị xxx lằng nhằng mất tgian nen em cứ đi như sau: qua cầu ĐBP trước khi vào bùng bình bật sinhan trái ôm sat bùng binh rồi gần hết bùng binh bật sinhan phải rồi đi thẳng vào làn 2 từ con lươn giữa đường, xxx nhìn thấy vậy tiếc lắm

Hạng F
1/8/12
5.720
5.736
113
TP HCM
vụ phạt này em nghe các bác bàn nhiều rồi nên em tránh cho lành vì em ở tỉnh nên ko muốn bị xxx lằng nhằng mất tgian nen em cứ đi như sau: qua cầu ĐBP trước khi vào bùng bình bật sinhan trái ôm sat bùng binh rồi gần hết bùng binh bật sinhan phải rồi đi thẳng vào làn 2 từ con lươn giữa đường, xxx nhìn thấy vậy tiếc lắm
Bác chạy như vậy mới là thanh vien cua OS

• Like
Reactions: ntt61
Hạng B1
8/8/12
71
12
8
Nhà iem cũng gần đây ợ, đứng trên sân thượng là thấy xxx