Hạng C
28/4/09
792
821
93
Vậy là chuẩn bị sửa đường Bạch Đằng, cái nút giao chỗ Đoàn tiếp viên chắc sẽ kẹt vì nhỏ quá.

Hạng C
28/2/15
691
626
93
47
Sáng nay em thấy có 2 anh CSGT ngay đầu Đoàn TV, bà con 2b ào ào chạy vô, 1 bác lao ra, lùa như lùa vịt, miệng la to "Thấy bảng đường 1 chiều hok ? quay ra, quay ra ngay !".
Thế là bà con quay lại như 1 đàn vịt, hehehe.

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Chiều hôm qua bắt đầu phạt rồi các ban;
Liên quan đến khu vực quận TB, PN, sáng nay đi thấy băng rôn thông báo báo : bắt đầu từ sáng 28/11 đến 6h - 12 h cấm xe ô tô đi thẳng từ đường Phổ Quang sang đường Hoàng Minh Giám. Lộ trình thay thế là : Phổ Quang - Đào duy Anh - Hồ Văn Huê - Kênh nhật Bản - Hoàng Minh Giám

• Like
Reactions: harryphan
Hạng C
28/2/15
691
626
93
47
Đoạn Bạch Đằng từ Hồng Hà ra bùng binh thành 1 chiều cho tất cả phương tiện nha các bác

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Dân đi xe máy của nước ta:
- 50% là không nhìn bảng (vì lúc đi thi bằng xe máy toàn học sơ sài vớ va vớ vỉn thôi) cứ theo thói quen đi.
- 20% có nhìn bảng nhưng không hiểu nó là cái gì, cấm gì không, cấm như thế nào... vẫn đi theo thói quen và người trước đi sao mình đi vậy.
- 20% có nhìn bảng và hiểu ý nghĩa bảng hiệu đó nhưng tiện là đi.
- 10% có nhìn bảng và hiểu ý nghĩa bảng hiệu đó và tất nhiên đi đúng theo bảng hiệu
Nguồn ở đâu mà có con số chính xác thế bác? Em nghi bác tự nghĩ ra theo cảm nhân của bác. :3dcuoi:

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Em thắc mắc là em đi hồng hà về phía hồ bơi hàng không để ra Đào duy anh có sao k bác? Tại em hay đi parkson và quẹo phải hồng hà về huớng đó.
Bác đi đúng chiều mà.

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
em hầu như 1-2 ngày lại phải đi tuyến đường này, tối nay em bực quá không nhường 2B luôn, ép mấy chú phải cập sát lề... thằng đi SH cuối clip nó định ủi em, em đứng yên rồi sau đó nó né qua chửi em 1 câu rồi đi. em mà đi bán tải và đi 1 mình là em không sợ thằng nào, lúc này trên xe có bà cả và F1

PS: bác nào chửi em đi ngu em chịu nhưng em ghét nhất thể loại này. sáng em đưa F1 đi học qua Trần Quốc Toản (đoạn HBT quẹo vào) cũng toàn gặp thể loại đầu đất này

Hạng B2
1/7/10
422
453
63
em hầu như 1-2 ngày lại phải đi tuyến đường này, tối nay em bực quá không nhường 2B luôn, ép mấy chú phải cập sát lề... thằng đi SH cuối clip nó định ủi em, em đứng yên rồi sau đó nó né qua chửi em 1 câu rồi đi. em mà đi bán tải và đi 1 mình là em không sợ thằng nào, lúc này trên xe có bà cả và F1

PS: bác nào chửi em đi ngu em chịu nhưng em ghét nhất thể loại này. sáng em đưa F1 đi học qua Trần Quốc Toản (đoạn HBT quẹo vào) cũng toàn gặp thể loại đầu đất này
Anh 1-2 mới đi. Mình đi hoài. Lúc trước còn đi 4b giờ chán đi 2b mà còn tức đây. Họ cố tình vi phạm cũng có nhưng vô tình là phần lớn vì họ có biết nhìn biển báo đâu. Cứ thế chạy như đường của mình. Ý thức giao thông không có mà. Chán ngán. Cứ để 1 thời gian nữa CA nó canh bắt hoài mới tự khai sáng cái đầu dính đất. Cty mình chỉ cần quẹo phát là tới mà giờ phải đi đường vòng lớn tức lắm mà vẫn đi thôi. Hôm rồi đi trên Cộng Hòa vừa qua cầu vượt Hoàng Hoa Thám đi về An Sương mình đi 4b và không qua cầu mà đi dưới cầu, xin xinhan ra lane sát con lươn theo để nối đuôi với hàng 4b thì 1 tên chạy ab chở vợ con không cho mình chuyển lane, xong chạy lên chặn đầu nhấp thắng cà khịa ở lane 4b. Lúc đó dằn lòng cũng đang chở vợ con chứ tức lắm. Chả hiểu nó có biết nó đi sai lane không mà làm vậy, còn chở cả vợ con nó nữa, lỡ em điên không kềm được ủi cho phát thì.... Vài lời trút bực các bác thông cảm :)