Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
30/10/13
61
231
33
Em cũng chuẩn bị đưa cả nhà đi vào tháng sau, đọc bài bác thấy bổ ích quá. Em cũng đi lần đầu mà xuất phát từ Vũng Tàu thì không biết đi đường nào hả các bác?
Chào Bác,từ VT bác đi hướng Bà Rịa về Long Khánh, đi tiếp về hướng Dầu Giây,qua TX Long khánh tầm 1km,có ngã 3(đối diện ngã 3 có cây xăng) Bác quẹo phải vô Suối Tre.đi thẳng khoảng 12km là Bac ra tới QL 20 ( thuộc địa phận gia kiệm). Đường từ Vủng Tàu tới Gia kiệm,( QL 20) chỉ khoảng 110 Km.không mất phí cầu đường,đuòng đi thoáng và ít xe.(luu ý đúng tốc độ 50 km ở long giao và Tân phong. chúc Bác đi choi vui và khám phá thêm đường mới.

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Em cũng chuẩn bị đưa cả nhà đi vào tháng sau, đọc bài bác thấy bổ ích quá. Em cũng đi lần đầu mà xuất phát từ Vũng Tàu thì không biết đi đường nào hả các bác?
Bác đi lúc này là hết sợ kẹt xe hay thiếu phòng.:3dcuoi::3dcuoi:

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Bác đi lúc này là hết sợ kẹt xe hay thiếu phòng.:3dcuoi::3dcuoi:
Nếu cuối năm rảnh thì bác đợi đến cuối năm tháng 11 , 12 hoặc đầu tháng 1 cũng đc, đó thời gian chẩn để lên đl tận hưởng không khí lạnh tê , lúc đó cũng là mùa các loại hoa thi nhau nở và thưởng thức nhửng món ăn nóng hỏi .

• Like
Reactions: MEXEHANGHIEU
Hạng C
28/5/07
510
358
63
Chào Bác,từ VT bác đi hướng Bà Rịa về Long Khánh, đi tiếp về hướng Dầu Giây,qua TX Long khánh tầm 1km,có ngã 3(đối diện ngã 3 có cây xăng) Bác quẹo phải vô Suối Tre.đi thẳng khoảng 12km là Bac ra tới QL 20 ( thuộc địa phận gia kiệm). Đường từ Vủng Tàu tới Gia kiệm,( QL 20) chỉ khoảng 110 Km.không mất phí cầu đường,đuòng đi thoáng và ít xe.(luu ý đúng tốc độ 50 km ở long giao và Tân phong. chúc Bác đi choi vui và khám phá thêm đường mới.
Cám ơn bác đã hướng dẫn, em sẽ lưu ý những điểm bác đã nhắc nhở!

Status
Không mở trả lời sau này.