Hạng D
30/11/10
3.968
56.382
113
Đi được mà rất kinh hoàng, mình đi dịp têt vừa rồi, đi xe moto, nó sóc lên sóc xuống, tưởng cỡi ngựa, tốc độ thì chỉ khoảng 5km/h, thua đị bộ! Hoàn toàn vắng vẻ, và đường không rõ ràng nên dễ lạc, gặp bọn Lương Sơn thì xác nhận là ra đảo luôn! :)
Nắng đi được, mưa chấp cả bánh xích ko qua lọt

• Like
Reactions: onggia68 and hoack
Hạng D
8/10/14
2.172
31.435
113
Đi được mà rất kinh hoàng, mình đi dịp têt vừa rồi, đi xe moto, nó sóc lên sóc xuống, tưởng cỡ ngựa, tốc độ thì chỉ khoảng 5km/h, thua đị bộ! Hoàn toàn vắng vẻ, và đường không rõ ràng nên dễ lạc, gặp bọn Lương Sơn thì xác nhận là ra đảo luôn! :)
Ku đi ko có mưa rồi

• Like
Reactions: Lã Bố
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
View attachment 2088598
Hôm qua em từ BMT về , tính đi đường này cho biết, vô tới cửa rừng người dân kêu đi dc. vậy mà vòng vòng 1 hồi chạy qua Đồng Phú luôn, đành phải theo DT741 về SG. Mi anh cho hỏi đi đúng theo lộ trình gg map chỉ có dc kg vậy?
nghĩ sao mà anh đi xuyên rừng quốc gia vậy :)))

• Like
Reactions: hoack
Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
Nghe nói phải qua 1 con suối, nước cạn thì qua được! Hôm trước mình đi vô rừng, đến cổng gác thứ 2 thì bảo vệ nói nước lớn không qua được nên mình quay về. Còn đường từ SG đến cái cổng gác rừng thứ 2 thì tốt, đoạn trong rừng đất đỏ nhưng đi OK, chỉ cần chú ý cây gãy hay nằm ngang giữa đường. Mà anh qua khỏi ngã 3 Phủ Lý, vô rừng thì chỉ có 1 con đường 1, anh chạy đi đâu mà lạc được nhỉ?! :)

đi đường rừng thì rinh theo cái cưa tay hay cưa máy cưa được mấy cây đường kính 0.5m ngã chắn đường