Hạng D
3/1/09
1.294
10.225
133
đường này suv đi dc kg mí anh?

Hôm qua em từ BMT về , tính đi đường này cho biết, vô tới cửa rừng người dân kêu đi dc. vậy mà vòng vòng 1 hồi chạy qua Đồng Phú luôn, đành phải theo DT741 về SG. Mi anh cho hỏi đi đúng theo lộ trình gg map chỉ có dc kg vậy?

Hạng D
30/11/10
3.968
56.374
113
Nghe nói phải qua 1 con suối, nước cạn thì qua được! Hôm trước mình đi vô rừng, đến cổng gác thứ 2 thì bảo vệ nói nước lớn không qua được nên mình quay về. Còn đường từ SG đến cái cổng gác rừng thứ 2 thì tốt, đoạn trong rừng đất đỏ nhưng đi OK, chỉ cần chú ý cây gãy hay nằm ngang giữa đường. Mà anh qua khỏi ngã 3 Phủ Lý, vô rừng thì chỉ có 1 con đường 1, anh chạy đi đâu mà lạc được nhỉ?! :)

• Like
Reactions: hoack
Hạng C
7/8/12
707
9.595
93
Nghe nói phải qua 1 con suối, nước cạn thì qua được! Hôm trước mình đi vô rừng, đến cổng gác thứ 2 thì bảo vệ nói nước lớn không qua được nên mình quay về. Còn đường từ SG đến cái cổng gác rừng thứ 2 thì tốt, đoạn trong rừng đất đỏ nhưng đi OK, chỉ cần chú ý cây gãy hay nằm ngang giữa đường. Mà anh qua khỏi ngã 3 Phủ Lý, vô rừng thì chỉ có 1 con đường 1, anh chạy đi đâu mà lạc được nhỉ?! :)
mình mới đi tới Bà Hào, thấy đường đẹp

• Like
Reactions: hoack and Lã Bố
Hạng D
12/3/11
1.597
66.237
113
Tiền Giang, gò công
Chắc ảnh nghĩ đường rất tệ nên lựa ngóc ngách lao vô

• Like
  • Haha
Reactions: hoack and Lã Bố
Hạng D
30/11/10
3.968
56.374
113
Mấy anh chú ý, từ Phủ Lý theo google map thì có con đường đi ra QL20 hướng lên Madagui, mấy anh tuyệt đối đừng đi, đường cực kỳ thậm tệ, nát bấy, nói đúng thì nó cũng không phải là con đường, và rất dễ lạc trong rừng! Mặc dù được google map vẽ thành 1 con đường bụ chảng.

Hạng D
8/10/14
2.172
31.435
113
Mấy anh chú ý, từ Phủ Lý theo google map thì có con đường đi ra QL20 hướng lên Madagui, mấy anh tuyệt đối đừng đi, đường cực kỳ thậm tệ, nát bấy, nói đúng thì nó cũng không phải là con đường, và rất dễ lạc trong rừng! Mặc dù được google map vẽ thành 1 con đường bụ chảng.
Nắng đi được, mưa chấp cả bánh xích ko qua lọt