Hạng B2
18/7/20
352
402
63
Người dân tự cứu lấy mình để sinh sống thôi các ông ạ, chứ nghe các bố nói phét trên tivi thì có mà chết mẹ nó rồi, nhiều người có điều kiện thì cầm cự được chứ dân lao động thì cầm cự kiểu gì. Covid sẽ chẳng bao giờ chấm dứt đc hết khi chưa tiêm vaccine được 100%.
Như h có gì tiêm đón còn khen chê loại này loại kia thì còn lâu mới hết nha. Có méo mó còn hơn ko. Nhiều ng bảo tiêm trung quốc 5 năm nữa biến chứng sao. Mà ko biết sống tới đc 5 nam hay ko mà ngồi đợi. Chừng nào còn chê loại này loại kia thì còn chét còn lâu mới hết dịch.

Hạng D
6/8/16
2.420
18.291
113
Làm ơn đừng đi lung tung nữa. Để hết dịch còn làm ăn chứ kiểu này chắc phá sản luôn quá. Cửa hàng đóng gần 3 tháng rồi mà chưa hết dịch.
Ko đi lung tung thì lấy gì đổ vào mồm...

• Like
Reactions: Osin
Hạng C
7/12/17
795
1.085
93
36
Hôm qua 14/8, số liệu gần 10 nghìn nhiễm mới, tử vong hơn 5 nghìn rồi. Kinh thặc thế mà chuẩn bị 5/9 khai giảng năm học mới.
Tầm này ai dám cho con đi học mà khai giảng. BT giáo dục năm nay cũng như mấy năm trước

Hạng C
7/12/17
795
1.085
93
36
Công nhận tq giỏi nhưng chế độ quá tàn ác và tâm thì quá xấu. Cứ nhìn bao nhiu thứ gây ra cho dân vn thì cho tiền để tin mình cũng k tin nổi. Và hôm qua e có người quen tiêm vx tàu xong thì có biến cố. Đảm bảo cũng có A nói vx nào cũng như nhau nên khác quan điểm đừng note e lại để comment nha mấy A.

Hạng B2
18/7/20
352
402
63
ko đi thì hết dịch? ní nuận ở đâu vậy? hay lại parroting từ nguồn nào
Ai ko đi ra đường thì nó lây nguồn nào. Nếu lây cũng trong nhà thôi chứ nó lây cho ng khác đc ko. Còn đi tập trung đông ng. 1 ng dính làm thêm chục ng nưa. Chục ng này lây thêm cả chục thì con số ntn.

Hạng B2
25/2/18
382
487
63
38
Như h có gì tiêm đón còn khen chê loại này loại kia thì còn lâu mới hết nha. Có méo mó còn hơn ko. Nhiều ng bảo tiêm trung quốc 5 năm nữa biến chứng sao. Mà ko biết sống tới đc 5 nam hay ko mà ngồi đợi. Chừng nào còn chê loại này loại kia thì còn chét còn lâu mới hết dịch.
Nói cái gì thế ?

Hạng D
6/8/16
2.420
18.291
113
Ai ko đi ra đường thì nó lây nguồn nào. Nếu lây cũng trong nhà thôi chứ nó lây cho ng khác đc ko. Còn đi tập trung đông ng. 1 ng dính làm thêm chục ng nưa. Chục ng này lây thêm cả chục thì con số ntn.
:eek::eek::eek::eek:...

Thế ko ai ra đường nữa thì con viruss nó tự chết hả? hay nó vẫn ở tr9ng một số người, rồi đợi đến khi mở lại thì lại lây lan, rồi lại đóng cửa????

Anh parroting từ nguồn nào thì ít ít lại, muốn tranh luận khoa học thì vào CNL mình dẫn chứng cho :))...

Còn ở đây thì mình ko muốn bị cá sấu ăn thịt.
Phải ko @Johnnie371

Gửi mấy anh thích đóng cửa (đặc biệt mốt số anh ở bên trái, nhưng cứ nghĩ là mình ngồi ở hồ bơi bên phải rồi phát biểu)
Đường phố TP HCM đông trở lại: Người dân hãy chú ý hơn

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Ủa làm người sao tâm thế giống con gì sinh ra chỉ sống dc 5 năm vậy bác. Lạc quan lên chứ, hay bác nay 6x rồi nên thấy 5 năm hơi lớn số?

• Like
Reactions: Osin and Hit