Hạng B2
26/3/10
455
3
0
43
Vietnam,Gò Vấp HCM
mấy cái vụ này mà xxx ăn được khối tiền(của những ai yếu bóng vía) đấy các bác ah.Nguyên tắc của e là Ko sai cứ cãi tới cùng

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Ngay chỗ này, cũng vụ này hôm trước em có post bên thớt bàn về chuyện Signal. Cũng từ Hướng suối tiên QL1 em rẻ phải về XL Đại Hàn. XXX đứng đoạn giữa của đường cong này bắt lỗi em ko bật Signal. Em cãi tới cùng và xxx phải thua mặc dù rất hậm hực.

mgp confirmed
Hạng D
24/6/10
1.180
2.749
113
46
Q.7 TPHCM
RubyKid nói:
Ngay chỗ này, cũng vụ này hôm trước em có post bên thớt bàn về chuyện Signal. Cũng từ Hướng suối tiên QL1 em rẻ phải về XL Đại Hàn. XXX đứng đoạn giữa của đường cong này bắt lỗi em ko bật Signal. Em cãi tới cùng và xxx phải thua mặc dù rất hậm hực.
Bác bác cừ thật,em cứ mỗi lần bị xxx thổi vào là chắc như rằng phải mất 200k:p

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
NGUYEN T nói:
Mấy hôm nay em cũng cứ thắc mắc cái mem K9,hỏi bên thớt kia lại giải thích là HỒNG VỆ BINH.
Làm em tưởng nói về bác G9,lục tìm bài viết của bác ý,toàn lời hay ý đẹp.
Các bác viết tắt,làm em tốn một mớ nơ ron thần kinh!

Còn tui thì mất công lục tìm trên Google xem K-9 là gì. Google nó nói như này.

1- K-9: Police Dog - khuyển cảnh (cảnh sát chó = K-ẩu)
Phù hiệu:

Hình dáng:

2- K-9: Web Filter and Parental Control (phần mềm lọc tin để phụ mẫu bảo vệ hài nhi khi lướt mạng)

3- K-9: Một loại súng ngắn Kahr K-9

v.v...

Last edited by a moderator:
Hạng F
5/3/05
8.718
72.143
113
đây
natto nói:
tuanle: các chú dạy bác, bác đã kiểm chứng chưa mà đi dạy lại anh em thế? Vô lý thế mà cũng nghe à? Vào trái, ra phải, 2 lần là đủ xài rồi.
bác gay gắt thế làm gì... bác không coi kỹ là em chép lại những gì XXX "dạy", cãi lời XXX lại có đứa nó bảo em "mua bằng" và đang lừa "gà chết" OS bác à :D

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
tuanle nói:
natto nói:
tuanle: các chú dạy bác, bác đã kiểm chứng chưa mà đi dạy lại anh em thế? Vô lý thế mà cũng nghe à? Vào trái, ra phải, 2 lần là đủ xài rồi.
bác gay gắt thế làm gì... bác không coi kỹ là em chép lại những gì XXX "dạy", cãi lời XXX lại có đứa nó bảo em "mua bằng" và đang lừa "gà chết" OS bác à :D

Pák này lady nhỉ , có cãi nhau cái vụ cấm rẽ trái và cấm quay đầu mà cũng lê la mách lẻo từ topic này topic khác .:D Cái nick và avatar có vẻ man, hay pák là lady, nếu là lady thì xin nhường em kô tranh luận nữa..:D

Hạng F
5/3/05
8.718
72.143
113
đây
knine nói:
tuanle nói:
natto nói:

Pák này lady nhỉ , có cãi nhau cái vụ cấm rẽ trái và cấm quay đầu mà cũng lê la mách lẻo từ topic này topic khác .:D Cái nick và avatar có vẻ man, hay pák là lady, nếu là lady thì xin nhường em kô tranh luận nữa..:D
lady hay không thì cũng lớn rồi, dám nói dám làm, không phải trẻ ranh chỉ đc cái mồm, bác à...

mà kể ra cũng tài thật, nói chung chung thế mà bác cũng tự hiểu là nói mình, cái gì bác cũng biết, quá giỏi ;)

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
tuanle nói:
knine nói:
tuanle nói:
natto nói:

lady hay không thì cũng lớn rồi, dám nói dám làm, không phải trẻ ranh chỉ đc cái mồm, bác à...

mà kể ra cũng tài thật, nói chung chung thế mà bác cũng tự hiểu là nói mình, cái gì bác cũng biết, quá giỏi ;)
quéo còm bác "9 dao" đã trở lại :D lâu ngày ko gặp em nhớ bác ghê
[>:p]

Hạng C
1/9/08
639
2.022
93
LK nói:
anh_sai_lam nói:
anhai555 nói:
tuanle nói:
anh_sai_lam nói:
em hỏi thiệt , bác chỉ em cái...khi đang đi, gặp bùng binh.......em đi vòng qua bùng binh rồi đi thẳng tiếp ( ko rẽ trái, phải) ....thì thứ tự bật xinhan thế nào bác....em hỏi thật....
bữa nào bác chạy DBP vòng BB NguyenBinhKhiem chạy thẳng tiếp DBP nếu đc mời vào, sẽ đc chỉ vầy nè, nghe hay lắm
- trước khi vào BB, xi nhan phải (trái chứ bác)
- sau đó ôm BB thì xi nhan trái
- thoát ra DBP xi nhan phải
3 lần nhé, thiếu 1 lần ăn Biên bản ngay :D cái đó chú XXX dạy em đó...
Hình như bác tuanle nói ngược, chắc do bác đang bận nên gõ nhầm phải không?
Em nghĩ đơn giản là 2 lần thôi, tham gia BB bật nhan trái, ra khỏi BB bật nhan phải (dễ nhớ)
Bác Tuần Lễ ...vậy là cách nào đúng vậy???
- Chắc là bác tuanle & bác anhai555 hình dung ngược hướng nhau thôi mà ! ý bác tuanle nói là đi hướng từ ĐBP ra Hàng Xanh, còn bác anhai555 nghĩ theo hướng ngược lại.
- E nói bác ls.chau đừng giận, <span style=""color: #ff0000;"">2 thằng XXX bác gặp hơi yếu cơ mà gặp bác mạnh wá nên nó lép! e nghĩ nó có thể dùng lý này để quật bác: </span>
Đường dành riêng cho quẹo phải từ QL.1A quẹo phải vào Trần Đại Nghĩa dài & thẳng nên xi nhan tự động tắt khi trả lái, đến cuối đường này bác có thể đi thẳng cắt ngang Trần Đại Nghĩa để vào đường dân sinh song hành QL.1A hay quẹo phải (cần bật xi nhan) để vào Trần Đại Nghĩa.
Kính Bác !
He...he... cám ơn bác có lời khen em mạnh. Nhưng em nghĩ khôg phải vây đâu.
Xét về tương quan lực lượng thì bên đó 2 chú, còn em có 1 mình. Trong 1 vụ tranh luận mà 1 mình em phải cãi với 2 người thì bác biết phải vất vả cỡ nào rồi.
Có thể là em cũng mạnh thật nhưng cái mạnh của em không phải là mạnh về kỹ năng hay quyền lực mà em mạnh bởi vì em có lý, em không sai luật thì đừng hòng bắt chẹt em.
Còn nếu như dùng lý là có thể cắt ngang Trần Đại Nghĩa để vào đường song hành thì nói vậy cũng được nhưng nói vậy chỉ là chống chế thôi và cũng không thể bắt lỗi em được. Vì khi xe tắt xi nhan thì đầu xe đã hướng vào đường Trần Đại Nghĩa rồi, nếu đi thẳng vào Đường song hành thì làm sao xxx chỉ vào xe em được.

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
ls.chau nói:
He...he... cám ơn bác có lời khen em mạnh. Nhưng em nghĩ khôg phải vây đâu.
Xét về tương quan lực lượng thì bên đó 2 chú, còn em có 1 mình. Trong 1 vụ tranh luận mà 1 mình em phải cãi với 2 người thì bác biết phải vất vả cỡ nào rồi.
Có thể là em cũng mạnh thật nhưng cái mạnh của em không phải là mạnh về kỹ năng hay quyền lực mà em mạnh bởi vì em có lý, em không sai luật thì đừng hòng bắt chẹt em.
Còn nếu như dùng lý là có thể cắt ngang Trần Đại Nghĩa để vào đường song hành thì nói vậy cũng được nhưng nói vậy chỉ là chống chế thôi và cũng không thể bắt lỗi em được. Vì khi xe tắt xi nhan thì đầu xe đã hướng vào đường Trần Đại Nghĩa rồi, nếu đi thẳng vào Đường song hành thì làm sao xxx chỉ vào xe em được.
Bộ não của 1 LS thì chắc chắn là hơn 2 miếng tàu hũ (hay chao) của 2 thằng XXX rồi ! ls.chau = Luật Sư Châu (hay Lý Sự Châu:D, hi..hi...e giỡn chút), Thầy Cãi mà;)! 2 thằng thiếu chất xám kia nó xui, tính cướp ngày mà gặp đúng Kim Nha Đại Trạng Sư !
Thì nó bắt lỗi Bác như nó đã nói đó: từ QL.1A quẹo vảo Trần Đại Nghĩa bật xi nhan, trả lái tại đường dành riêng cho xe quẹo phải (mà Bác cho là đường T.Đ.Nghĩa?), nhưng 2 thằng XXX nó đòi Bác phải bật xi nhan thêm 1 lần khi chuyển từ đường dành riêng quẹo phải này vào đường Trần Đại Nghĩa chính, vấn đề giữa 2 bên là ở đây! E lái xe đi làm mỗi ngày ngang qua ngã 3 này vào khoảng 7:15.
Ý e nói Bác mạnh là: Cá tính Bác mạnh (còn vụ kia..phải hỏi Chỉ mới biết;)), thông hiểu về luật, có thời gian & tiền bạc nếu cần để theo tới cùng vụ đi kiện 2 củ khoai này!
E giỡ chút cho bớt Stress vì dạo này căng wá! bác Châu đừng giận nha! Chứ e quí người như Bác & ghét mấy thằng cướp ngày kia lắm!