Hạng C
13/6/10
925
0
0
Nha Trang
Bác té xe bánh nổ (estebano) toàn đi mod lại bài nhưng rất sáng tạo .Vote cho bác 1 phát .

Hạng D
31/12/09
1.169
6.063
113
Sài Gòn
anphatsaigon.com
Bác MINHTAN!
Bác có một đám cứơi em WIN hoanh tráng nhỉ,hehe
Chúc mừng bác đuợc con xe ưng ý,
Hôm mới gặp bác có 1 lần mà thấy bác vui tính dễ gần ...hehehe,bác nhớ tham gia thừong xuyên với đội bóng nhé.
Chúc bác thành công

Hạng C
18/8/09
593
12
18
HCM
minhtan04 nói:
E công nhận bác Tân hay thật lúc bị hỏa hoạn mà vẫn còn đủ bình tĩnh lấy máy ảnh chụp lại con xe ,như em lúc đó chắc phát crazy mất
Hội Win nhà mình có thêm một Văn Nghệ Sỹ nữa rồi

Hạng C
13/6/10
925
0
0
Nha Trang
longwin nói:
Bác MINHTAN!
Bác có một đám cứơi em WIN hoanh tráng nhỉ,hehe
Chúc mừng bác đuợc con xe ưng ý,
Hôm mới gặp bác có 1 lần mà thấy bác vui tính dễ gần ...hehehe,bác nhớ tham gia thừong xuyên với đội bóng nhé.
Chúc bác thành công

Vâng cảm ơn lời chia .....vui hay buồn đây nữa ko biết của anh Longwin.
. Tối nay em về nha trang rồi tiếc quá không đi đá banh với đội được .Cả đội nhớ giành chiến thắng trở về nha.

Hạng C
25/6/09
919
7
18
37
Thủ Đức
Nhân tiện có topic này em té theo:

Trước khi kết hôn với Win em đã sống chung với em này, nhưng em nó tuổi cao sức yếu, không đủ sức chiều em còn trai trẻ nên em đã chia tay em nó rồi:
Duyên tình xe win của tôi.

Sau khi lên mạng tìm tòi và biết được anh em trên OS em đăng kí và trở thành một trong những thành viên đầu của nhóm những người đi Win. Vợ của em hổ khẩu tại Q12, vì hồi ầy máu quá nên thấy xe là bụp mà không quan tâm nhiều đến chất lượng và cơ bản hồi ấy cũng không hiểu về kĩ thuật như bây giờ.

Em nó đã cùng em chinh chiến nhiều nơi, gắn bó thật nhiều kỉ niệm và tình yêu. Đã nhiều lần có ý định tiễn em nó theo chồng mới để tìm một em nào còn trẻ trung và hàng họ ngon hơn hơn nhưng cuối cùng em quyết định sẽ không chia tay nữa. Sẽ để đi, nếu muốn sẽ cưới thêm một cô vợ bé khác.
Dù biết vợ em không hoàn hảo nhưng em yêu nó lắm.

Vợ em năm nay mới 17 tuổi nên rất sung sức, nhìn ngoại hình thì gợi cảm lắm, chắc cũng có những tín đồ thèm đấy. Còn hàng họ bên trong thì riêng em thấy thỏa mãn, những buổi tối gần 12h đêm, em lang thang từ Q9 về Hóc Môn, chạy QL1 vẫn vít bạt mạng.
Nhưng tự nhủ từ nay làm gì cũng phải giữ gìn, nhẹ nhàng không em nó đau, sợ em nó bệnh. Đây vợ em mơn mỡn thế này mới khổ em:

Em lan man quá, em xin hết ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/6/10
925
0
0
Nha Trang
Bác đức cũng như em máu quá mà chưa có kinh nghiệm nên mua con xe đầu đời chưa được ưng ý. Em cũng phải tới con thứ 3 mới thấy vui vui chứ cũng chưa hài lòng lắm. Thấy bác thương xe thế sau này có vợ chắc cưng vợ lắm nhỉ. Anh em mình tâm huyết với Win quá. Win muôn năm. Chúc bác sớm có em vợ bé như ý. Nhưng ...........

Anh đừng thấy ánh trăng mà phụ ánh đèn.
Ánh trăng khuya một thuở mà ngọn đèn lờ ngàn năm.

Hạng C
31/8/09
862
0
16
43
vn.myblog.yahoo.com
Em thì hoàn cảnh nó khác các bác ợ. Bởi là thế này:
Từ khi vào đại học, bố mẹ sắm cho em con dream lùn đời 93 để tiện cho việc đi lại học  hành, con này đã cùng em phục vụ cho em tổng cộng khoảng 7 năm các bác ợ hix nhớ nó lắm, nó cũng là con xe phục vụ cho công cuộc chơi bời của vợ chồng em hì hì du hí Vũng Tàu, Hồ Cốc và cả Đà Lạt khi công việc và gia đình chưa bề bộn như bây giờ

Cách đây 1 năm, tai nạn khủng khiếp đã xảy ra với nó hĩ đáng thương lắm các bác ạ.​
Ở công trường chỗ em có nhiều cây trứng cá lắm, cây nào gốc cũng to và tán cũng rất rộng. Mỗi lần để xe là em để dưới gốc trứng cá cứ đinh ninh là an toàn nhưng cơn bão số 12 đã lướt qua thổi tất tần tật mọi thứ trên sàn xuống trong đó có ván khuôn, chống, chéo, giàn giáo, cốc ổi mía ghim, ly cà phê đang uống dở, nửa gói con mèo cho kịp hút và đặc biết là cái thằng khỉ này đây ---> cốp pha nhựa. Thế là xong đời con xe, sẵn máu điện cho thằng em (chồng của nhỏ em họ, nó cũng là thợ sửa xe) tìm cho em chiếc uynh nào ngon lành cành đào nhé, anh mà thích thì nhiu củ anh cũng chi mà đắt qua thì anh mua xe đạp điện anh đi đấy :mad:.
Ngay ngày hôm sau, em nhận được tin vui thế là bỏ cả họp giao ban công trình tẩn ngay thằng ấy lúc đấy là 12,3 củ đấy các bác ợ.
Nghĩ cũng hay, em thì em đã mê win từ lâu nhưng không muốn đổi nhưng chắc cũng do duyên trời định, trời làm cho mưa bão để cho miếng cốp pha nhựa rơi trúng đầu em (hehe lý do cũng lãng nhách thật).
Lúc mới mua về thì nó như thế lày:

Sau này mua về cũng dọn dẹp cũng tút tít nên giờ em nó thế này

Sau 2 tháng nay lu bu bận bịu vì công việc nên ít ộp ẹp cùng các bác, về đến nhà cơm nước xong là tiếp tục công cuộc trồng lúa trồng khoai nên bỏ bê hắn. Hôm cuối tuần rửa lại thì ôi thôi cặp vè đẹp dzai nhất hội hôm nay đã bắt đầu rỉ sét bên các mép vành và ngay tán ri vê rồi. Thiệt là đau lòng thật :(
Tâm sự của em đã xong, gửi các bác nào đang bỏ bê con vợ hai của mình thì suy nghĩ lại đi nhé, đừng có như em thì tội cho nó lắm.
Bác nào mủi lòng, thấu hiểu tấm lòng em thì cho 2 đứa em xin 1 ly cà phé nhé hớ hớ.
All time is available 

Last edited by a moderator: