Hỏi/Đáp Kỹ Thuật e cần mua race chíp cho ps

Hạng B1
17/9/13
96
58
18
em mới gắn bản pro của bác ongdia009, bác ongdia009 có gắn thử chíp chân ga, công nhận cảm giác khác liền, xe chồm chồm như moto, còn racerchip chưa cảm nhận nhiều vì hôm đó test vòng vòng về là xe vô gara luôn, thấy có lướt hơn xíu, mong muốn của e là đi đèo không có độ trễ vượt dứt khoát, chứ lúc trước đi đường đèo gặp mấy anh công to xác bị mất chớn là không dám vượt luôn, để thứ 5 e đi xa 1 chuyến coi sao.
cám ơn ongdia đã lên tận nơi lắp cho a nhé.

Attachments

24/3/10
4.364
3.876
113
em mới gắn bản pro của bác ongdia009, bác ongdia009 có gắn thử chíp chân ga, công nhận cảm giác khác liền, xe chồm chồm như moto, còn racerchip chưa cảm nhận nhiều vì hôm đó test vòng vòng về là xe vô gara luôn, thấy có lướt hơn xíu, mong muốn của e là đi đèo không có độ trễ vượt dứt khoát, chứ lúc trước đi đường đèo gặp mấy anh công to xác bị mất chớn là không dám vượt luôn, để thứ 5 e đi xa 1 chuyến coi sao.
Vậy là pác địa đi chung dới em độ xe cho pác. Tiếc qá anh em k có dịp giao lưu. Kkkk

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
hao dầu cỡ nào bác?

• Like
Reactions: samtea
Hạng B1
17/9/13
96
58
18
Vậy là pác địa đi chung dới em độ xe cho pác. Tiếc qá anh em k có dịp giao lưu. Kkkk
Dạ bữa đó vội quá với e còn làm cho 1 bác khác ở đà lạt nên ko kịp giao lưu ae ạ kkk
hị hị, tiếc quá bác, hôm đó e cũng nhiều việc, hẹn bác Địa đợi dài cổ e mới ra, vội vội lắp thử vài vòng e lại về từ bữa đó tới giờ chưa thử xe nữa, khi nào mấy bác lên BL alo giao lưu tí nha

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ongdia009
Hạng B1
17/9/13
96
58
18
E đổ đầy bình đi từ Bảo Lộc - DLat và về lại Bl, 260km, đổ lại 290.000₫, giá 12.530₫, lúc trước xe chưa có chip tầm 7.5-8 lít, e quên c thức tính rồi, có bác nào tính hộ e cái,
Công nhận đã các bác ạ, vượt rất sướng, ko còn cảm giác máy đầu, leo đèo mượt, lên cao tốc DL e test lên trăm sáu mà như phi ngựa, đường sóng trâu nhiều, vô lăng hơi rung, cộng với khúc khô khúc thì mưa thấy ghê quá nên giảm lại,
Khi về bạn e test chỉ nói 1 từ phải nói là "sướng ", hihi
Phải nói đời zai chơi làm sao cho sướng các bác nhỉ hihi

Attachments

• Like
Reactions: ongdia009