Tập Lái
12/8/15
8
6
3
34
Do nhu cầu công việc cũng như gia đình. E quyết định lấy PS all new bản máy dầu. Xem qua 1 số xe thánh lât( không có xe và kênh giá nhiều),ford everet (gía chát qua), isuzu Mu X, trailbilazer ( vợ cả chê xấu, off thì lởm) e quyết định lấy PS. E sống tại HN nên mạn phép nhờ các bác giải đáp cũng như giúp e 1 số thắc mắc:
+ cam lùi(de) có khó lắp không hay dễ lắp như các dòng xe khác
+ xe mới ra nên chắc cũng ít bác sử dụng qua nhưng e vẫn xin các bác đánh giá qua qua về độ ổn định của xe cũng như mức độ ăn uống
+ có bác nào biết ở HN cho chạy thử xe chứ e ra heat Giải Phóng nổ máy còn chẳng được
E xin chân thành cám ơn các b

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Do nhu cầu công việc cũng như gia đình. E quyết định lấy PS all new bản máy dầu. Xem qua 1 số xe thánh lât( không có xe và kênh giá nhiều),ford everet (gía chát qua), isuzu Mu X, trailbilazer ( vợ cả chê xấu, off thì lởm) e quyết định lấy PS. E sống tại HN nên mạn phép nhờ các bác giải đáp cũng như giúp e 1 số thắc mắc:
+ xe mới ra nên chắc cũng ít bác sử dụng qua nhưng e vẫn xin các bác đánh giá qua qua về độ ổn định của xe cũng như mức độ ăn uống
+ có bác nào biết ở HN cho chạy thử xe chứ e ra heat Giải Phóng nổ máy còn chẳng được
Xe mới quá chắc chưa có xe demo đâu Bác. Để lại số dt, nếu có xe thì họ gọi, nhanh thôi. Chắc Bác thử Mivec Triton, nó tương tự.

Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
Xe mới quá chắc chưa có xe demo đâu Bác. Để lại số dt, nếu có xe thì họ gọi, nhanh thôi. Chắc Bác thử Mivec Triton, nó tương tự.
Có lẽ Bác ở trên Hà Giang à? :)) Xe đầy ngoài Show room, nhưng ít màu, không có lựa chọn màu. Bác nào muốn lấy xe sớm thì có thể về tỉnh lấy giao ngay và luôn; vì ở tỉnh họ thích Fortuner hơn và ở Tp nhu cầu lớn không có xe.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Có lẽ Bác ở trên Hà Giang à? :)) Xe đầy ngoài Show room, nhưng ít màu, không có lựa chọn màu. Bác nào muốn lấy xe sớm thì có thể về tỉnh lấy giao ngay và luôn; vì ở tỉnh họ thích Fortuner hơn và ở Tp nhu cầu lớn không có xe.
Xe bán theo khu vực. SG về tỉnh mua không được, và ở tỉnh lên SG mua cũng không được.

• Like
Reactions: Quocdp
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Pajero Sport đời trước có rất nhiều ưu điểm, bao gồm các điểm như bác muốn, nhưng bị một yếu điểm khá nặng là ù.
Xe đợt này đã khắc phục được vụ ù và đạt thêm nhiều điểm khác. Khuyết điểm của xe là độ thanh khoản. Khi bác sau này muốn bán thì chờ khá lâu, khi ai mua cũng thế.

Hạng D
2/1/14
1.653
5.168
113
Psd giờ giảm kịch sàn và các km thì giá còn nhiêu các anh sales.
Ps: em hỏi để chuẩn bị chiến. .............với vịt lót

Hạng D
9/7/12
2.272
5.509
113
Ôi cái hộc bánh sau không thuyết phục được tôi, mặc dù yêu mit lắm