Tập Lái
8/10/04
17
0
0
RE: e đang muốn mua Huyndai Elantra! Các bác giúp e với

Bác ơi, hay quá...

Cho mấy cái hình lên đi bác. Em cũng máu quá, mà đến giờ vẫn chưa thu xếp được tiền. Đùng 1 cái thuế tăng, thế là giấc mơ xe hơi càng xa vời.

Bác cho thêm mấy thông tin về xe bác lấy đi: màu sắc, option, giá v.v... Cảm nhận thế nào bác? Mà biển của bác cũng đẹp nhỉ!

Chúc mừng bác vì đã có 1 sự lựa chọn sáng suốt trước khi thuế tăng.

Hạng C
14/4/08
609
7
0

Trích đoạn: hangduc

Bác ơi, hay quá...

Cho mấy cái hình lên đi bác. Em cũng máu quá, mà đến giờ vẫn chưa thu xếp được tiền. Đùng 1 cái thuế tăng, thế là giấc mơ xe hơi càng xa vời.

Bác cho thêm mấy thông tin về xe bác lấy đi: màu sắc, option, giá v.v... Cảm nhận thế nào bác? Mà biển của bác cũng đẹp nhỉ!
Chúc mừng bác vì đã có 1 sự lựa chọn sáng suốt trước khi thuế tăng.

xe em lấy cho ông cụ nhà e đi, còn e vẫn xài xe cũ,chưa chup hình để gửi bác dc,xe e màu đen,giá 32.3K,còn option thì như bác đã nói ở trên..em chỉ mới chạy trong phố thui,nói chung chạy đầm xe hơn civic 1.8AT & altis.Hôm em đi đăng kiểm mọi người thấy xe lạ nên xúm vào bình luận hay lắm..Hôm e mang xe ra hàng muối định độ màn hình DVD nhưng ko ổn nên lắp tạm màn LCD xem Tivi và câmera lùi,cảm ứng,thay còi đôi,lót sàn...hết gần 10 chai

Hạng C
14/4/08
609
7
0

mà cái vụ lấy xe cũng may, hỏi ở mấy chỗ đều đòi dặt cọc sau 1 tháng mới có xe về nên chưa quyết, rất may Cụ nhà e lại ra Hyundai Ngọc Khánh ở Phạm Văn Đồng có chú màu đen khách đặt nhưng chưa đủ tiền lấy nên nhà e quyết trả xiền lấy luôn..

Tập Lái
14/6/17
7
0
1
31
bac ib em nhé bên em sẽ để cho bác giá xe elantra còn tốt hơn cả long biên ạ ,bác lh 0988544726 để em tư vấn nhé