Hạng B2
18/10/10
442
174
43
46
HCMC
Nếu bác chủ coi việc đậu xe ở nơi có bảng cấm đậu là chuyện "thường" thì lăn tăn gì vụ ai phạt bác.

22/10/13
458
379
63
42
Vietnam Factory Outlet
Ko hiểu ý pác @Thanhbk01??chứ e dừng toàn kiểu đó ko quá 5' :p
cấm đỗ mà ko cấm dừng thì ok nhé bác. Dừng (nổ máy, ngồi trên xe - giới hạn thời gian) và đỗ (không giới hạn thời gian) là khác nhau.
Nếu bảng cấm dừng/đỗ luôn thì bác vẫn tỉnh bơ được, mấy ảnh tới thì bác chuyển qua tình huống khẩn cấp liền (vd như xe hỏng, người trên xe bị choáng/mún xỉu) :D

• Like
Reactions: Sang Inno
Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Bửa trên đường Nguyen Thị Thập ngay ATM Dong Á có một anh kia đi Honda Civic bật ca pô đèn khẩn cấp mà e ko thấy ai trong xe! Em đi đến ATM thì thấy anh này rút tiền xong ra hạ ca pô và leo lên xe đi tếp =)) Quá đỉnh cho cuộc tình <3

• Like
Reactions: Duong Hiep
Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Chuyện này quá bình thường mà pác,có điều đôi lúc mình làm những điều mà có những người khác ko biết đc or ko làm đc.. :p
Vậy từ rày dề sao khi đi CT em ko cần dặn người nhà tè trước khi dô =)) lỡ dô CT ai mắc em tấp lè bung ca pô tháo bánh xe ^^ hí hí

Dừng đỗ nơi không có biển báo, nếu XXX bắt lỗi "Dừng đỗ xe ở lòng đường gây cản trở giao thông" thì xử lý thế nào các bác? Thế hóa ra nơi có biển thì không được dừng đỗ, nơi không có biển cũng không được dừng đỗ à