Hạng D
21/12/08
2.695
45.224
113
Hôm qua, trong lúc cả nước đang tổ chức các hoạt động thi đua sôi nổi nhân dịp kỷ niệm sinh nhật. Sau khi từ chối mấy độ nhậu vì ở nhà giữ 02 F1 và tìm hiểu, ngâm cứu thêm về tư tưởng, đạo đức để mơ về 1 nước sánh vai cùng các nước 5 châu, cùng Cu ba thức ngủ bảo vệ Trái đất khỏi sự xâm lược của bọn ngoài hành tinh và những kẻ chưa xác định được... thì e đã được mấy bạn bác sỹ chích dạo có lẽ chưa được học 5 điều bác dạy, chưa được nghe kể chuyện về bác lấy đi cặp kiếng xe của e. Các bác cẩn thận, coi chừng củi lửa. Xe em đậu trước nhà mẹ e, trong 1 con hẻm đưoc công nhận là khu phố văn hóa, đối diện UBND phường, tiền an ninh vẫn đóng đủ và bịch rác trước nhà chưa bao giờ bị mất... Hy vọng đây chỉ là trường hợp nghe lời xúi dục của bọn có thế lực thù địch gây rối trật tự an ninh, chia rẽ chỉ số hạnh phúc của em trong ngày lễ lớn chứ không phải là tình hình an ninh ở mức báo động.
Cám ơn đã đọc tin

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
hic hix ! với tư tưởng đạo đức sáng ngời của bác chủ em hy vọng mấy ông bác sỹ chính dạo sớm cả tà quy chánh ! chia buồn cùng bác

Hạng D
1/6/08
1.270
5.639
113
15
Chia buồn cùng bác chủ! Năm có 1 ngày mà nó cũng hok tha hén!

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Xã hội này ớn ăn cho nên em tốn mớ lúa ra Inox Đức làm bảo vệ Full cho em nó rồi, tuy khoan đục hơi xót nhưng thôi kệ

Hạng B2
28/12/11
252
137
58
Em cũng mới bị vặt tuần trước. May là chỉ bị vặt có 1 cái. Đậu buổi trưa và kế bên văn phòng phường đội luôn mới ghê.
Thay mới hết 2 chai, kg biết tụi nó bán được bao nhiêu nữa?!?

Hạng D
15/2/12
2.423
4.585
113
binhtri nói:
Xã hội này ớn ăn cho nên em tốn mớ lúa ra Inox Đức làm bảo vệ Full cho em nó rồi, tuy khoan đục hơi xót nhưng thôi kệ
"Có khóa vẫn mất" nha Bác, Em cũng làm các kiểu rồi nhưng vẫn bị vặt.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.224
113
innova2222 nói:
binhtri nói:
"Có khóa vẫn mất" nha Bác, Em cũng làm các kiểu rồi nhưng vẫn bị vặt.
Thằng bạn e nó làm cái thanh inox gì đó dưới kiếng, vậy mà đậu qua đêm nó cũng chơi luôn. E thấy vậy nên kg làm, cũng biết câu cáp gì đó nó bẻ sẽ kg lấy đc, mà như vậy thì cái kiếng cũng tiêu rồi.