Thảo Luận Chung E mới bị vặt tai

Hạng D
21/12/08
2.695
45.241
113
Hôm qua, trong lúc cả nước đang tổ chức các hoạt động thi đua sôi nổi nhân dịp kỷ niệm sinh nhật. Sau khi từ chối mấy độ nhậu vì ở nhà giữ 02 F1 và tìm hiểu, ngâm cứu thêm về tư tưởng, đạo đức để mơ về 1 nước sánh vai cùng các nước 5 châu, cùng Cu ba thức ngủ bảo vệ Trái đất khỏi sự xâm lược của bọn ngoài hành tinh và những kẻ chưa xác định được... thì e đã được mấy bạn bác sỹ chích dạo có lẽ chưa được học 5 điều bác dạy, chưa được nghe kể chuyện về bác lấy đi cặp kiếng xe của e. Các bác cẩn thận, coi chừng củi lửa. Xe em đậu trước nhà mẹ e, trong 1 con hẻm đưoc công nhận là khu phố văn hóa, đối diện UBND phường, tiền an ninh vẫn đóng đủ và bịch rác trước nhà chưa bao giờ bị mất... Hy vọng đây chỉ là trường hợp nghe lời xúi dục của bọn có thế lực thù địch gây rối trật tự an ninh, chia rẽ chỉ số hạnh phúc của em trong ngày lễ lớn chứ không phải là tình hình an ninh ở mức báo động.
Cám ơn đã đọc tin

Hạng B2
4/6/09
290
30
28
63
Lời thông báo bị vặt tai đọc thấy hấp dẫn quá!

Tập Lái
6/11/12
8
0
0
Đọc tin của bác, làm em thay xấu hổ quá vì hôm qua không ở nhà ôn tư tưởng mà đi ăn sinh nhật Bác. Để hôm nay em tự kiểm điểm lại! Chia buồn cùng bác chủ nhé! 2 tai hết bao nhiêu tiền???

Hạng B2
15/5/13
132
67
0
47
Thông tin quan trọng nhất không thấy bác đề cập: xe bác xe gì, có dùng biện pháp phòng thủ nào không?

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
chuyện bác bị vặt tai làm ảnh hưởng nghiêm trọng đến uy tín và tiếng tăm của khu dân cư văn hóa. Ảnh hưởng xấu đến UBND phường, đội dân phòng. Phạt bác 50k và viết bản kiểm điểm nhận lỗi.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.241
113
cooky_vy nói:
Đọc tin của bác, làm em thay xấu hổ quá vì hôm qua không ở nhà ôn tư tưởng mà đi ăn sinh nhật Bác. Để hôm nay em tự kiểm điểm lại! Chia buồn cùng bác chủ nhé! 2 tai hết bao nhiêu tiền???
E thì thấy nếu e đi nhậu thì đâu có mất, 02 tai :D Bác Chiến phụ tùng hội Mitsu báo 5,5tr 1 cái, e làm biếng chưa làm hợp đồng bảo hiểm nên tự xử luôn chứ biết kiu ai giờ :D

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Bác chủ không cho biết bị mất cắp ở khu vực nào để biết còn phòng ngừa.

Hôm qua, em lên nhà người quen ở Dĩ An (đường Trần Hưng Đạo, từ QL1K quẹo trái vào khoảng 30m), nhà có tiệm bán điện lớn. Đến giờ ăn trưa thì chủ nhà bấm cửa cuốn xuống, vợ 2 thì nằm ngoài lề đường (nếu bọn trộm nó vặt kính thì không biết làm sao). Chủ nhà bảo không sao, khu vực này an ninh lắm, ăn vài ba miếng, em vội ra trước, mở cửa cuốn lên và ngồi canh vợ 2.

Chán thiệt, ăn uống không ngon lành.

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
Em kỷ luật mấy thèn đạo chích này. tại sao chừa 4 chụp mâm chứ.?

em dọt :D

Hạng D
21/12/08
2.695
45.241
113
Soundless nói:
Thông tin quan trọng nhất không thấy bác đề cập: xe bác xe gì, có dùng biện pháp phòng thủ nào không?
Xe em grandis bác ah, e nghĩ nó kg thèm xe em vả lại cũng đậu ngay nhà, ở phường 5, q11 ,hẻm trên đường Lạc Long Quân, đối diện UBND phường 5, kg đến nỗi lắm... có lẽ nó muốn có gương nặn mụn đi chơi lễ hay cần tiền mua đá, mua bột về làm cho nó hoành tráng.., e bắt được nó e lấy mấy cuốn sách đập vào đầu nó cho nó thấm nhuần, bảo đảm thay đổi tư tưởng ngay và luôn

Last edited by a moderator: