Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Dùng hết sức đẩy chiếc Toyota lên phía trước, đẩy được rồi thì mở cửa vô xe mình lái đi, kệ chiếc Toyota. Còn cách 2, mở hé cửa bên tài hạ kính xe xuống, đóng cửa lại, lột giầy ra đi chân không hay mang vớ cho êm cũng được. Khoảng cách từ nóc xe bên kia tới cửa sổ khoảng 6 tấc. Phi lên nóc xe nào, xong thọt chân vào khoang lái, rồi từ từ đu người vào.
P/S: thế bác chủ làm cách nào để thoát?

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng B2
28/7/14
265
2.637
93
47
Em thấy khoảng cách lớn hơn 2 chiều dài viên gạch con sâu nên bác chủ dư sức lọt vào nhé. Chỉ cần mở cửa hé rồi chêm ngón tay giữa cách cửa xe bác với vios rồi chen người vào. Làm như vậy cửa xe bác không bị trầy và vios cũng lành lặn. Em từng bị nhiều lần vầy rồi nhưng vẫn vào được. Đầu xuôi thì đuôi lọt. Đít bác chủ có to cỡ nào đi nữa ép vẫn được nhé.

không biết mở cửa xe thế nào nữa
View attachment 459136

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Em thấy khoảng cách lớn hơn 2 chiều dài viên gạch con sâu nên bác chủ dư sức lọt vào nhé. Chỉ cần mở cửa hé rồi chêm ngón tay giữa cách cửa xe bác với vios rồi chen người vào. Làm như vậy cửa xe bác không bị trầy và vios cũng lành lặn. Em từng bị nhiều lần vầy rồi nhưng vẫn vào được. Đầu xuôi thì đuôi lọt. Đít bác chủ có to cỡ nào đi nữa ép vẫn được nhé.

E đi E71, cửa nó dày lém. Nếu khoảng cách mép cửa dưới 30cm thì chào thua bác ợ!

Hạng B2
22/12/14
218
153
43
64
Một số trường hợp khó khăn chỗ đậu, họ vào xe mà không thắng tay, cài số gì để mình đẩy xe họ lên trước mà vào xe. Sau đó họ điện thoại xin lỗi (trong xe thường gắn plaque hiện số điện thoại chủ xe). Văn hoá họ khác. Việt Nam không thể có chuyện đó.