Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
cảm ơn bác ngotpro e ko sao nên mới lên đây mở thớt kể lể, hehe, 2 thằng đi SH, lúc đang kẹt xe cứng ngắt nhích từng chút mà nó cỗ chen vào sau xe e với chiếc Zace đằng sau nên quất vào cái cản sau xe e khá mạnh, lúc đó e cũng nóng xuống cự nó, xong rồi tưởng thôi, nó vòng xe khoảng 5´ sau quay lại là có chiện. Mọi người xung quanh ko những đứng nhìn mà còn né ra lấy chỗ trống làm sân khấu cho tụi e diễn
dạ thui nhịn đi bác ơi.. bác có gia đình có nhóc nhỏ đang nhìn bác cười nữa kìa.. chấp chi bọn trẻ trâu lứa tuổi cở em hihi.. lần sau xe minh ko sao thì kệ nó đi bác ơi :)

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
ở xứ này phải chịu thôi bác, ai bảo có tiền mua ô tô làm cái qq gì :D cất hàng ở nhà luôn đi bác, có ngày về đồn thật đó

Hạng B1
22/10/14
87
46
18
45
nói đúng hơn là hành vi sử dụng cây đó là vượt quá giới hạn phòng vệ chính đáng, bởi vì 2 thằng kia tay không đánh bác thì mức độ nguy hiểm nó nhẹ hơn việc bác sự dụng cây để đánh lại tụi nó
lạy bác, 2 đánh 1 không dùng cây nó đánh cho bỏ mẹ à! 1 chọi 1 dùng cây mới vượt quá giới hạn. tay không nó đánh vẫn chết nhé đừng có bảo là mức độ nguy hiểm nhẹ.

• Like
Reactions: man191182
21/2/14
809
395
63
đầu tiên là mừng bác bình an mở thớt mới và 2 là e hóng hình cây 32 của chủ thớt nhá...

Hạng B2
13/11/14
255
2.421
93
lạy bác, 2 đánh 1 không dùng cây nó đánh cho bỏ mẹ à! 1 chọi 1 dùng cây mới vượt quá giới hạn. tay không nó đánh vẫn chết nhé đừng có bảo là mức độ nguy hiểm nhẹ.
tùy bác nghĩ thôi, nhưng luật nó xét vậy, bác có thể lựa chọn bỏ chạy thay vì tấn công lại, còn em đã được dặn rồi, ra đường nó tay không thì mình tay không, nó xài cây thì mình xài cây, thậm chí nếu nó xài cây mà mình tước bỏ cái cây của nó rồi mình cũng ko được xài cây để tấn công lại để tránh tình huống nhạy cảm :)

Hạng B2
23/6/11
103
132
43
cây cờ lê 32 đó bác NDNhất, thằng bạn mua dùm 100K, còn bóng lưỡng chưa xài lần nào, mém chút dính huyết rầu. E khuyên bác nào có hàng nên cất ngay vì ko fải lúc nào cũng kiềm được, về đến nhà mà e vẫn còn tức tại sao lúc đó mình ko quất nó nè, hehe

• Like
Reactions: Nguyễn Duy Nhất
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
cây cờ lê 32 đó bác NDNhất, thằng bạn mua dùm 100K, còn bóng lưỡng chưa xài lần nào, mém chút dính huyết rầu. E khuyên bác nào có hàng nên cất ngay vì ko fải lúc nào cũng kiềm được, về đến nhà mà e vẫn còn tức tại sao lúc đó mình ko quất nó nè, hehe
Bác mà quất nó xì chao thì giờ này có mà 8 được sao? Vô đồn trước, tốn tiền sau, lại thêm thù oán.
Quyết định nhịn là đúng rồi. Bác cũng có lỗi vì nóng trước mà.