t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Trẻ trâu thích thể hiện ta đây ý mà.
Nếu là thể hiện thì bác có quỳ lạy em ko? Em được gì, các bác trên này đc gì? Em ko biết bác ngoài đời thật, bác cũng ko biết em, em thể hiện để làm con mẹ gì vậy bác.

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Có ai nói 4 máy ko bền đâu, chỉ nói là 6 máy nó bền hơn thôi. Bác mới là ko hiểu, xe 4 máy moment xoắn nó yếu hơn, thay vì chạy cùng tốc độ đó thì thằng 6 may moment xoắn mạnh hơn nó lên số để hạ tua máy dc vì nó kéo nổi, còn thằng 4 máy nó phải xuống số mà để duy trì tốc đó thì nó phải giữ tua máy cao hơn. Thêm nữa mỗi lần đạp bức tốc vượt xe thì thằng 6 máy ko bị đẩy tua máy lên cao như 4 máy
4 máy hộp 8 cấp (F30 320i) với 6 máy hộp 6 cấp (E90 325i) ai vòng tua cao hơn khi bứt tốc. Xem lại nha bạn

Hạng B1
27/6/12
69
61
18
Chứ mọi người vô đây comment thì em ko dc comment? Vậy bác kiến nghị admin otosaigon nên ban IP nước ngoài hết nhé.

chủ thớt chia sẻ những gì đã trải qua sau 1 năm sử dụng E90, cái gì cần thay và nên thay để tránh bị nằm đường khi đi xa, ai đi xa cũng không cầu xe nằm đường, chú có thể vào comment nhưng chú lôi xe hàn xe nhật vào so sánh làm gì thế, bớt thể hiện dùm

Hạng B1
11/8/10
82
4
8
Xe e đời 2009 dạo này tăng tốc có hiện tượng bị cà giật. Kiểu như thiếu xăng. Bugi em chưa thay lần nào. Các bác xem giúp e hướng sử lý với!