Tập Lái
14/6/12
43
21
8
Chào các bác, bác nào trong hội EcoSport nhà mình có kinh nghiệm tháo bánh dự phòng phía sau ra chỉ giúp em với. (Cách làm hoặc chỗ làm thì càng tốt ạ)
Đi trên đường em thấy cũng có nhiều bác tháo, gắn thêm 2 cái nẹp 1 cái bằng Inox, 1 cái nẹp màu (khi xe sau chiếu đèn vào thì nó lên màu đỏ- kiểu như là đèn thắng).
em mua xe mà chưa biết chỗ làm vì trong hãng chỉ tháo hộ chứ không có mấy món che mấy con ốc gắn bánh đi.
Cảm ơn các bác!

Attachments

Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM
Cá nhân em thấy cái bánh sau nó đẹp, và an toàn hơn cho người ngồi sau lỡ có cái xe nào nó lao vào.

• Like
Reactions: nt.08437
Tập Lái
14/6/12
43
21
8
dạ, em cũng thấy không có vấn đề gì về thẩm mỹ, nhưng mà sân nhà em 4m, Eco thì 4m2, nên chỉ có cách tháo ra em mới để vừa em nó vào trong nhà bác ạ!

• Like
Reactions: gcrt
BTH confirmed
Hạng B2
28/5/10
220
154
43
dạ, em cũng thấy không có vấn đề gì về thẩm mỹ, nhưng mà sân nhà em 4m, Eco thì 4m2, nên chỉ có cách tháo ra em mới để vừa em nó vào trong nhà bác ạ!
Bác ra An Dương Vương hỏi chắc có. Sáng nay mình mới đọc thấy tiệm Anh Thy, 401 ADV, có nhiều đồ chơi cho dòng xe này. Thân.

• Like
Reactions: penal
Tập Lái
14/6/12
43
21
8
Cảm ơn bác BTH, chắc vài hôm e nhận xe xong chạy ra đó luôn.

Tập Lái
18/12/15
35
9
8
52
Cảm ơn bác BTH, chắc vài hôm e nhận xe xong chạy ra đó luôn.
Bac penal thao banh du phong chua vay ..? Neu Bac lam roi cho Em vai tam hinh de Em du theo .nha chat qua phai thao banh du phong ,xe de vo moi ngot