Hạng C
3/7/19
801
802
96
Riêng tư
Tíng ngưỡng
Tiền bạc
Chính trị
Sex
......
Còn nhiều chuyện mà em không tham gia lắm, và cũng không biết nhiều đâu. Bác đừng lo em có mặt trên từng cây số :):):)
đang nói về xe mà bác :))

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
đang nói về xe mà bác :))
Biết cái nào nói cái đó, không biết thì tìm trên mạng, tra cứu ...Nhiều khi chuyện rất dể mà bị đám garage nó hành, rồi vẽ tứ tung. Nhất là các bạn nào đi xe cũ dể ôm đạn....
Kinh nghiệm nhiều khi trả tiền và còn nhiều tiền hơn nửa, nhưng đôi khi miển phí thì cũng nên mà .:):):)

Hạng F
3/10/15
9.734
11.965
113
Riêng tư
Tính ngưỡng
Tiền bạc
Chính trị
Sex
......
Còn nhiều chuyện mà em không tham gia lắm, và cũng không biết nhiều đâu. Bác đừng lo em có mặt trên từng cây số :):):)
Không xuất hiện ở các chỗ vô bổ.
Đó là bác.
Toàn xuất hiện chỗ có ích cho mọi người.
Cảm ơn bác.

• Like
Reactions: Osin and viet xuan
Hạng F
3/10/15
9.734
11.965
113
Biết cái nào nói cái đó, không biết thì tìm trên mạng, tra cứu ...Nhiều khi chuyện rất dể mà bị đám garage nó hành, rồi vẽ tứ tung. Nhất là các bạn nào đi xe cũ dể ôm đạn....
Kinh nghiệm nhiều khi trả tiền và còn nhiều tiền hơn nửa, nhưng đôi khi miển phí thì cũng nên mà .:):):)
Em thề trước tất cả các thể loại đèn neon, halogen, bi-xenon, led,...là bác chính xác ngàn đời cái câu này:
Tất cả rắc rối là từ bị chính bọn garage nó hành.
Nhà sản xuất làm việc không có gì để chê, sang garage thì chờ ngày vĩnh biệt con xe.
Nên bên tây toàn cố gắng tự làm.
Trừ hãng ra, 100% garage em đều vái mấy năm nay.
Và mọi thứ thật sự tốt hẳn.
Xe ít hư hơn nhiều nhiều nhiều những ngày còn ỉ lại vào garage.
Cảm ơn và nể sát đất tài năng của bác.

• Like
Reactions: Osin
Hạng C
Em thề trước tất cả các thể loại đèn neon, halogen, bi-xenon, led,...là bác chính xác ngàn đời cái câu này:
Tất cả rắc rối là từ bị chính bọn garage nó hành.
Nhà sản xuất làm việc không có gì để chê, sang garage thì chờ ngày vĩnh biệt con xe.
Nên bên tây toàn cố gắng tự làm.
Trừ hãng ra, 100% garage em đều vái mấy năm nay.
Và mọi thứ thật sự tốt hẳn.
Xe ít hư hơn nhiều nhiều nhiều những ngày còn ỉ lại vào garage.
Cảm ơn và nể sát đất tài năng của bác.
Em cũng để ý các còm của anh Osin này gần đây . . .rất thẳng thắn và không vụ lợi . Như một hiệp sĩ giữa ngổn ngang thật - giả của đời thường .

Hạng F
3/10/15
9.734
11.965
113
Em cũng để ý các còm của anh Osin này gần đây . . .rất thẳng thắn và không vụ lợi . Như một hiệp sĩ giữa ngổn ngang thật - giả của đời thường .
Đúng rồi em.
Bác ấy đam mê cơ khí máy móc lắm thì phải, gì cũng làm được.
Cũng đang ráng làm theo mấy cái bác ấy dạy. Cho giống kiểu tự chăm xe của mấy anh tây nước ngoài.
Chứ cứ phụ thuộc vào garage thì chết, chắc chắn chết. Anh đã bị qua nên hiểu lắm.
Nghe lời hiệp sĩ dễ sống hơn nghe lời y sĩ ở garage!

• Like
Reactions: Osin and Mexehoi1
Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
Bậy bạ, hình như trật đường rầy xe lữa

nếu như các bác hỏi thay bánh xe (4B) thua .. làm thê nào
Thay dàn ghế, bọc thảm xe... thua
Xe đụng , sơn xe ... thua
Xe độ ... có sự cố ...cũng thua luôn..
.............................
Em chĩ tư vấn về kỹ thuật, còn tiền là của các bác :):):) em không bỏ tiền đâu nha