Hạng B2
17/8/09
124
63
28
Mất 2 cái ?
Bác ko thể tự đi lấy dc
Dạ không phải. e mất 1 cái nhưng muốn đeo 2 biển dài cho đẹp nên hỏi bác vậy. bác cho e cái giá . Em ko đi lấy cũng được, chỉ cần lúc có biển e sẽ mang cái biển vuông còn lại ra so, hình dập bông lúa,các đường nét 100% như biển vuông của e là ok . Có gì bác thông cảm vì giờ thật giả lẫn lộn ạ.
Vì hôm trc e có nhờ người bên hãng e mua xe làm dv 1 biển dài nhưng bị làm nhầm thành biển vuông, và e thấy logo ko có giống 100% như biển 282 nên e ko lấy nữa ạ.
Có gì bác inbox e sđt trao đổi cho dễ .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
Cám ơn bác! Đúng là sơ suất phải trả giá :3dcuoi: .Ngày thứ 2 đầu tuần tới là đến ngày hẹn nhận cà vẹt của e luôn.
Xin cấp lại thì cấp 1 biển hay 1 bộ 2 biển luôn bác có biết ko ạ? Và nếu là 1 bộ 2 biển thì có thể đóng thêm tiền xin cấp2 biển dài được ko?
cái ngày hẹn ghi trên biên nhận ko có giá trị đâu bác. 15 ngày sau hãy lên lấy.
nếu bên làm biển số là do bên bán xe cử đi , thì bác yêu cầu bên bán xe xử lí dzụ này luôn (nếu bác chưa thanh toán hết tiền mua xe).
hồi kì em lấy biển xong, bên làm biển số khỏi cần gắn lên xe. để xe ko biển chạy từ trạm 2 lên bình triệu đăng kiểm luôn. hihi.
trước khi đi em đưa cho 5 xị, kêu bọc mica loại tốt, đẹp
mà y ta bọc cái biển mica xâu quắc

• Like
Reactions: thaiphong82hp
Hạng B2
17/8/09
124
63
28
Biển số bị mất đã quay lại với em sau đúng 1 tháng các bác ạ. Bạn nhặt được tốt bụng đăng lên fb, bà xã em hnay xem fb lòng vòng sao vô tình thấy. Mai e tháo biển vuông lắp 2 biển dài luôn cho đẹp, giống như mấy bác xe hịn ạ :3dcuoi: