Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
5/8/16
2
3
3
35
Các bác nhầm khi nghĩ tnhc chỉ chữa bệnh cho phụ nữ đấy. tùy theo cách dùng mà chữa đc cả u xơ tuyến tiền liệt và u xơ tử cung luôn

• Like
Reactions: robert dương
Tập Lái
5/8/16
1
0
1
35
Chuẩn roài. Nhà em có bà chị họ cũng 1 thời đau đầu tưởg vô sinh vì bị cái j mà u xơ tử cung ý. Mà sau nghe ngta chỉ cách thì uống cây ý vào mà hết đấy. Bố em bị bệnh phì đại cũng uống cây đấy rồi cũg khỏi
Bác cho em hỏi uốg như nào bác. Ông anh e hơn 40 mà cũg bị đây

Tập Lái
3/8/16
3
3
3
39
Chuẩn roài. Nhà em có bà chị họ cũng 1 thời đau đầu tưởg vô sinh vì bị cái j mà u xơ tử cung ý. Mà sau nghe ngta chỉ cách thì uống cây ý vào mà hết đấy. Bố em bị bệnh phì đại cũng uống cây đấy rồi cũg khỏi
Tnhc thuốc bắc hay thuốc viên hay như nào bác ơi

Tập Lái
29/7/16
2
7
3
37
Bác share ít kinh nghiệm đi bác. Khám ở đâu, uống thuốc kiểu gì bác

• Like
Reactions: mai congtu
Tập Lái
3/8/16
4
6
3
40
cơ mà cây đó họ làm để mình uống như thuốc nam hay thành viên như viên thuốc bth bác. bác biết tên hãng nào chỉ để e mua dùm người quen phát

• Like
Reactions: mai congtu
Tập Lái
3/8/16
5
8
3
36
cơ mà cây đó họ làm để mình uống như thuốc nam hay thành viên như viên thuốc bth bác. bác biết tên hãng nào chỉ để e mua dùm người quen phát
muốn dễ uống và tiện thì mua thuốc viên bác ạ. nhà e bán thuốc tây họ mua cũg nhiều loại này

• Like
Reactions: đặng thanh khoa
Tập Lái
29/7/16
7
5
3
33
Nhà em có người uống thuốc viên. Ko nhớ tên hãng. Uống 1 tg dài khỏi đó

Status
Không mở trả lời sau này.