Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
Cả xóm giờ có mỗi thớt này xôm nhất. Ai lai kịt
Toàn các Bác mem mới bàn về bệnh này. Em cũng có nói tự giới thiệu sơ để ACE trong xóm còn biết mà không thấy động tĩnh gì. Bệnh hoạn thì ai cũng sợ cả. Xóm mình thì nhiều người không bệnh cũng đã ra đi.
P/S: Hy vọng các Bác bàn chuyện gì vui hơn đi. Bệnh thì nên đi Bác sỹ chuyên nghành sẽ tốt hơn, vì cơ địa mỗi người khác nhau nên không thể người này uống thuốc đó bớt thì người kia cũng sẽ bớt bệnh. Sorry các Bác em sẽ khóa thớt này vào cuối tuần.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
2/8/16
2
4
3
39
Toàn các Bác mem mới bàn về bệnh này. Em cũng có nói tự giới thiệu sơ để ACE trong xóm còn biết mà không thấy động tĩnh gì. Bệnh hoạn thì ai cũng sợ cả. Xóm mình thì nhiều người không bệnh cũng đã ra đi.
P/S: Hy vọng các Bác bàn chuyện gì vui hơn đi. Bệnh thì nên đi Bác sỹ chuyên nghành sẽ tốt hơn, vì cơ địa mỗi người khác nhau nên không thể người này uống thuốc đó bớt thì người kia cũng sẽ bớt bệnh. Sorry các Bác em sẽ khóa thớt này vào cuối tuần.
Trình báo tnao vậy cụ. Khổ trôi cmt có đọc đc đâu. Bệnh tật thì quan tâm thôi mừ

Tập Lái
3/8/16
3
2
3
38
Tpcn ko có tác dụng điều trị bệnh b ạ. Thuốc mới chữa bệnh đc. Bởi vậy họ mới nói tpcn ko có tác dụg thay thế thuốc đó
E có nghe về vương bảo..maf nó là tpcn. Nghe tpcn e đã méo thích r

Tập Lái
5/8/16
2
0
1
31
Em tham khảo rồi. Phì đại tuyến tiền liệt thì dùng Crila ok nhất đó mấy bác. Thuốc đó là từ cây trinh nữ hoàng cung do tiến sĩ Trâm nghiên cứu ra á. Chữa đc cả u xơ tử cung cho chị em phụ nữ nữa. Hiệu quả lên tới 89%
Viên nang Crila được bào chế từ các alcaloid có hoạt tính sinh học được chiết xuất từ cây Trinh nữ Crila (Crinum latifolium L. var. crilae Tram & Khanh) là một thứ mới của loài Trinh nữ hoàng cung ở Việt Nam với quy trình công nghệ đã được hoàn thiện. Các alcaloid đã được chọn lọc, hầu như không có tác dụng phụ, không ảnh hưởng đến sức khỏe cộng đồng.
CRILA có tác dụng điều trị U xơ tử cung ở nữ và Phì đại lành tính tuyến tiền liệt ở nam, giảm các triệu chứng của bệnh phì đại tuyến tiền liệt (đi tiểu khó, đi tiểu nhiều lần vào ban đêm).
Crila là viên thuốc đầu tiên trên thế giới điều trị u xơ tử cung và là một trong ba viên thuốc điều trị Phì đại lành tính tuyến tiền liệt được sản xuất từ dược thảo Việt Nam. .Quá đáng tự hào các bác ạ

Status
Không mở trả lời sau này.