Hạng F
24/11/13
9.041
53.365
113
E cũng từng bị giống bác nhưng khác là e nhấn ga vươt lên ép nó ngã dúi dụi vào lò bánh mì. Xong 4 a e e bước xuống tính xin nó ít xiro nhưng nó xin lỗi rối rít nên niệm tình bỏ qua. Phải thằng nhà nghèo vô học e k tức, đàng này chạy SH ăn mặc lịch sự mà cư xử như thằng cô hồn nên e mới tức.
Vậy tóm lại a có đền SH của người ta k, a chạy xe hổ báo quá lỡ bị trầy k tiếc xe à :)

• Like
Reactions: Atimeforus
Hạng F
24/11/13
9.041
53.365
113
bác khai là bác quẹo lú trời mua tối om om gì đó ko để ý va quệt vào xe máy (khai là mình có lỗi với xe máy thế là bảo hiểm lo). em cũng mới làm bảo hiểm giống vụ của bác xong.
Bữa giờ nắng chang chang, may có vài trận mưa à. Cứ nói quẹo trời tối đi, vì ngày nào mà chả có buổi tối :)

• Like
Hạng D
21/9/10
1.937
11.045
113
Em đi từ Xuân Hồng về Trường Chinh đang lưu thông làn giữa ,thằng xe máy tạt đầu xe em để quẹo trái ,táng luôn rô mõm xe em bên phải , lõm và xệ luôn cảng trước . Vậy mà nó còn quay mặt lại thách thức ,mày muốn gì? Theo các bác tình huống này phải sử lý làm sao ?
nhiều thằng hổ báo thế thôi chứ bác giả bộ mở cửa xe là nó đua mất dép. Em gặp trường hợp này mấy lần rồi, có lần mở cửa định xin lỗi mà nó cũng chạy mất dép

• Like
Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Vậy tóm lại a có đền SH của người ta k, a chạy xe hổ báo quá lỡ bị trầy k tiếc xe à :)
Hồi trc e chạy xe cùi mà bác, trầy xước vô tư bảo hiểm lo hết:D
Bữa đó chỉ bị trầy sơ cánh cửa bên phụ do ku xe máy cứ cố chen lên đúng phải. Nếu nó k nói gì mà đi luôn thì e cũng chẳng chấp làm gì. Đàng này nó quay lại chỉ vào mặt e và chửi thề nên e mới điên lên. Trầy xước sơ nên e chả bắt đền làm gì, nhưng lúc nó ngã hốt nguyên 1 cần xé bánh mì đổ lăn lóc ra đất nên nó phải đền tiền cho lò bánh mì ;)

• Like
Reactions: kangoulai