Hạng F
29/8/07
8.016
26.352
113
Nếu ko có camera hành trình, xxx nó nói mình vượt đèn sao cãi đường. Cần nó kêu "xe ôm" ra làm chứng thì coi như xong. Mấy cái này khó lắm. Trường hợp này chắc thấy bác chủ máu quá, mấy thằng này cũng nhát tay. Gặp mấy thằng xxx trời đánh thì cũng mệt mỏi với nó rồi.
Bây giờ camera hành trình tầm hơn 1 chai là ok rồi, các bác nên trang bị cho mình 1 cái để khỏi chết tức vì mấy vụ này.

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
e cũng bị một lần ở đây, cũng đi làn bên trái ngoài cùng, đi thẳng,
đèn xanh còn 5 giây, e ra gần nữa thì bị xe bên phải nó quẹo trái, mình lịch sự nhường nó, rồi qua giao lộ.

xxx tuýt lại, e xi nhan phải, tấp phải, lấy giấy tờ, xúng trình lun, xxx nói e vượt đèn đỏ, phạt như vầyn giam bằng như vầy .. e cười tươi, a cho e gọi đt được hok, xxx hỏi gọi ai, e nói 3 cái tên theo thứ tự từ rất to, tới to vừa và to.
xxx nói cho xem số đt của 1 trong 3, xem xong nói e đi đi, cẩn thận nha a !

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Ngã tư này một thời bắt chẹt lỗi này nay anh em biết nhiều rồi nên hù được ai thì hù vậy mà

Hạng D
4/8/11
1.048
4.165
143
Rầu mấy tay xxx này ghê. Muốn hù kiếm bánh mì thì đợi lúc đường vắng mà hù. Đường đông thì lo làm nhiệm vụ điều tiết giao thông đi cho dân nó nhờ.

E cũng biết nhờ OS mà biết ngã tư này hay linh tinh nên rất đề phòng, nay lại chịu khó post bài để các Oser khác tiếp tục nêu cao cảnh giác.

Tập Lái
27/12/13
1
0
1
Ủa??? hóa ra chúng nó là lũ lừa ợ?
Thía pác không bát chúng nó xin lỗi ah?

Hạng D
24/7/12
4.193
13.076
113
vioswhite nói:
đèn xanh còn 5 giây, e ra gần nữa thì bị xe bên phải nó quẹo trái, mình lịch sự nhường nó, rồi qua giao lộ.

xxx tuýt lại, e xi nhan phải, tấp phải, lấy giấy tờ, xúng trình lun, xxx nói e vượt đèn đỏ, phạt như vầyn giam bằng như vầy .. e cười tươi, a cho e gọi đt được hok, xxx hỏi gọi ai, e nói 3 cái tên theo thứ tự từ rất to, tới to vừa và to.
Bác pm cho em số anh rất to nha, em chỉ lưu để đưa xx coi thui hà, hông dám gọi đâu ( vì đâu có quen ) he he ??

Hạng C
2/9/11
538
388
63
vioswhite nói:

Rất to, to vừa và to là ai vậy bác?