O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
RE: Em Cadillac Escalade nằm phơi nắng trưa

@Kanz_min : Sao bác lại nói thế ...

Em có thằng bạn ở Mẽo 20 năm nay , vừa rồi nó về chơi , chở nó đi ngoài đường nó chỉ 1 em FORD rồi bảo em :

"Ở bên tao tụi Mẽo gọi xe này là Fix On Repair Daily " ( Tụi nó chơi chữ 4 chữ cái đầu ráp lại thành FORD ).

Nó còn bảo tụi Mẽo rõ ràng lắm, Siêu giàu thì chơi EURO Car , Trung trung ,kha khá ( như dân Việt kiều có tiệm Nail ) thì JAPAN Car, nghèo thì xe Mẽo mà múc ...

Nói về đẳng cấp 1 chiếc xe thì em nghĩ mình phải ôm nó mà ngủ chung thì mới hiểu được các bác ạ, nhìn sơ bên ngoài thì cũng đành hát cái câu này thôi :

" Xe nào cũng là xe , Xe ôm cũng là xe ..." :D

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

nhìn em Escalade ESV hầm hố chã kém gì Hummer, mấy bác nào rãnh mang 2 em ra tung thử để xem ai hơn đi;)

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

To hơn Hummer ấy chứ, em thấy một lần trên đường, nó dừng ngay cạnh em làm hết cả hồn, cứ tưởng xe buýt.:D

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

Fixed On Repair Daily : em tạm dịch là " Nằm trên Ụ Sửa xe hàng ngày " đó bác ! Em nghe thằng Mẽo nó nói thế chứ em không có ý mạo phạm , bác nào có xài FORD thì cứ vô tư nhé , với em thì xe nào cũng là xe mà :D , hơn nữa xe ai nấy quen các bác nhỉ !

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

Con Escalade thì nhìn ngoài đẹp hơn trong hình bác chủ thớt chụp, nhưng em thấy chạy đường saigon chắc mệt lắm.....kẹt xe mà gặp em này nữa chắc rầu lắm.

Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang

Con Excalade EXT bác halogen phọt lên em trông như con Isuzu D-Max í:D.
@HiKaRu_Ferrari:Bác lái Bim đi học àh[8D].Em thấy phía sau bác có 1 con Bim đang đậu[8|]

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Mercedes S65 AMG

Ko kém Q7 và X5 nhưng hơn ăn uống hơn hẳn GL! GL (hình như) "chỉ" uống có 22l thôi! :D

GL em nghĩ uống kinh hơn chứ ^^, hôm nọ các bác test trong lần off hội Mer đã phát biểu thế mà^^
@triump: hơ, :D em khen đẹp thôi mà ^^ - mà công nhận nhìn nó cũng gấu chiến quá [8D]