Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
RE: Em Cadillac Escalade nằm phơi nắng trưa

Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: kute

Trích đoạn: tanphat

con này nuốt nhiêu lít/100km nhỉ, cả trong TP, ngoài đường trường và trung bình lun ???
Bác cứ xác định là từ 25 -30l là ít [&:]

cũng chẳng kém Q7 3.6+4.2, X5 4.8i, GL ^^ đc cái giá rẻ hơn nhiều ^^ mà nhìn cũng rất phong cách nhá ^^
sao lại có chuyện Escalade rẽ hơn được chứ....

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City

Trích đoạn: Mercedes S65 AMG

Ko kém Q7 và X5 nhưng hơn ăn uống hơn hẳn GL! GL (hình như) "chỉ" uống có 22l thôi! :D

GL em nghĩ uống kinh hơn chứ ^^, hôm nọ các bác test trong lần off hội Mer đã phát biểu thế mà^^
@triump: hơ, :D em khen đẹp thôi mà ^^ - mà công nhận nhìn nó cũng gấu chiến quá [8D]

Thì e thấy bác bảo bắt đầu thích rồi mà:D mà bác múc GL với e này ăn uống có khác nhau mấy đâu[8|] bác đứng với VRC nhìn cũng cao mà sao hôm nọ e thấy bác đứng với LS lùn thế nhỉ:D

GL em nghĩ uống kinh hơn chứ ^^, hôm nọ các bác test trong lần off hội Mer đã phát biểu thế mà^^
@triump: hơ, :D em khen đẹp thôi mà ^^ - mà công nhận nhìn nó cũng gấu chiến quá [8D]
Em phải suy nghĩ lại rồi! Bên box Merc cái hình của mb_fan chụp GL! After Reset là 22l (thì phải) còn After Start là 27,8L!

Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn

Trích đoạn: arron

Con Excalade EXT bác halogen phọt lên em trông như con Isuzu D-Max í:D.
@HiKaRu_Ferrari:Bác lái Bim đi học àh[8D].Em thấy phía sau bác có 1 con Bim đang đậu[8|]
xe của người ta bác ơi:Dem thì chỉ đi học = 2B thoai;)

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63

em cũng dần thích Escalade rồi
Dạ dày em nó 6.2L đó bác, nhậu dữ lắm.

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63

Cho em hỏi giữa Écalade thường và ESV khác nhau gì ạ
EScalade thường chỉ khoảng 5.2m, còn ESV và EXT là 5.6m. máy móc và nội thất thì không khác nhau gì. ESV và EXT chỉ khác nhau cái đuôi thoi bác ạ. Escalade giá khoảng 50k, còn ESV là 56k (theo www.cadillac.com).

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63

sao cần gạt nước lại nằm bên trái hả các bác
Em nghĩ chắc để dành chỗ cho cái cần số bên phải đó. Xe Mỹ hay vậy lắm.