Tập Lái
7/4/09
15
0
0
Xin lỗi các bác nếu có post lộn topic nhưng e thấy trang này thích hợp nhất để hỏi !!
xe cua e là Civic 2005 1.7 GLi
Em cần hỏi đèn fa xe , đèn bàng số , ghế da và đồ nge ipod trên Civic 1.7GLi mang đi Úc ( có hình )

Em cần hỏi đèn fa xe , đèn bàng số , ghế da và đồ nge ipod trên Civic 1.7GLi mang đi Úc ( có hình )

Em muốn kiếm đèn fa trắng thay cho cái bóng vàng của civic .. bác nào xem giúp e , e cần mua rồi gửi thằng em mang qua Úc .. ko biết cách lắp nó vào sao nữa..

Tiếp đến là bóng đèn nhỏ để chiếu cái bảng số cho nó đẹp

Roi` cái dây để cắm ipod vô xe .. em thấy có thằng bạn làm nhưng giờ ko liên lạc đc voi' no'..chỉ là 1 sợi dây cắm vào lổ hút thuốc đo'..bác nào biết thì mách dùm em cách làm rồi mua sợi dây ở đâu để e kêu bạn đi mua !!

và cuối cùng là ghế da..e ngi chác phải mang đi mới làm dc. vay thì bác nào co' cách nào hay hơn ko..vì ghế lông bụi lắm ah. !!!
Mong các bác xin góp ý cho em nên mua những gì mang đi ah !! cảm ơn mọi người !!!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/4/09
15
0
0
vâng ghế da thì sao vậy bác ..
e nghỉ phải mang xe tới làm nhưng xe e thì ko mang về được rồi,bác có cách nào ko ah ??