Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/8/13
1
3
0
Cụ Trần nói:
Phòng trọ thì làm cửa kẽm hộp, chứ làm nhôm thì được mấy bữa thôi cụ.

Vote bác, Mua thép hộp dày từ 1,2mm làm cửa rồi đem mạ kẽm nhúng nóng, bền, không bị rỉ sét. Chú ý pano cửa nên chấn bằng tôn dày 1,2mm để khi nhúng nóng kẽm không bị biến dạng.

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
vhh1 nói:
củ cải nói:
Giá tốt nhể đã bao gồm phụ kiện chưa bác? Có hàng ''size'' nhỏ không?
Bộ cầu hiệu Tasoco, có đủ phao, xả, dây cấp. lavabo thì chỉ có chậu. Nguyên bộ đóng trong thùng carton nguyên đai nguyên kiện từ nhà máy. Loại này size nhỏ, chiếm ít diện tích, hàng công ty đẹp và chất lượng hơn hẳn mấy hàng rẻ Dolacera hay Dona...

làm sao coi hàng hay lấy giá mấy cái này bác? nếu được bác chỉ dùm e nhé. E cám ơn nhiều :)

Tập Lái
14/2/12
42
11
8
củ cải nói:
vhh1 nói:
củ cải nói:
Bộ cầu hiệu Tasoco, có đủ phao, xả, dây cấp. lavabo thì chỉ có chậu. Nguyên bộ đóng trong thùng carton nguyên đai nguyên kiện từ nhà máy. Loại này size nhỏ, chiếm ít diện tích, hàng công ty đẹp và chất lượng hơn hẳn mấy hàng rẻ Dolacera hay Dona...

làm sao coi hàng hay lấy giá mấy cái này bác? nếu được bác chỉ dùm e nhé. E cám ơn nhiều :)

Bác cứ ra các cửa hàng bán đồ sứ VS, hỏi xem hàng Tasoco, còn giá thì chịu mua cao hơn cũng chỉ vài chục ngàn đồng/bộ. Mua thanh lý thì có đợt, và SL nhiều mới có giá tốt.

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
vhh1 nói:
củ cải nói:
vhh1 nói:
củ cải nói:
Giá tốt nhể đã bao gồm phụ kiện chưa bác? Có hàng ''size'' nhỏ không?
Bộ cầu hiệu Tasoco, có đủ phao, xả, dây cấp. lavabo thì chỉ có chậu.  Nguyên bộ đóng trong thùng carton nguyên đai nguyên kiện từ nhà máy.  Loại này size nhỏ, chiếm ít diện tích, hàng công ty đẹp và chất lượng hơn hẳn mấy hàng rẻ Dolacera hay Dona... 

Bác cứ ra các cửa hàng bán đồ sứ VS, hỏi xem hàng Tasoco, còn giá thì chịu mua cao hơn cũng chỉ vài chục ngàn đồng/bộ.  Mua thanh lý thì có đợt, và SL nhiều mới có giá tốt.

Bác kiệm lời quá, e không hiểu gì cả ...
Nhiều là bao nhiêu báC? E tính mua khoảng 35 Bộ thì ít hay nhiều?

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
củ cải nói:
vhh1 nói:
củ cải nói:
vhh1 nói:
củ cải nói:

Bác cứ ra các cửa hàng bán đồ sứ VS, hỏi xem hàng Tasoco, còn giá thì chịu mua cao hơn cũng chỉ vài chục ngàn đồng/bộ. Mua thanh lý thì có đợt, và SL nhiều mới có giá tốt.

Bác kiệm lời quá, e không hiểu gì cả ...
Nhiều là bao nhiêu báC? E tính mua khoảng 35 Bộ thì ít hay nhiều?

35 bộ thì bác có thể hỏi bác Tuấn cũng trong FI. bác này đang tư vấn cho 1 công ty của Nhật nhập khẩu lắp ráp hàng vệ sinh tại VN đó. Giá chắc là mềm.

Status
Không mở trả lời sau này.