Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
Chào các bác,

Tình hình là kinh tế khó khăn nên em chuyển hướng sang làm cái phòng trọ be bé ở khu bách khoa kiếm kế sinh nhai.

Nhà đang vào giai đoạn hoàn thiện, em cần khoảng 20 bộ lavabo, bồn cầu và cửa nhôm để gắn trong các phòng.

Bồn cầu em cần loại có thùng, cần gạt, hàng Việt Nam hay gì cũng được, miễn càng rẻ càng tốt.

Lavabo em cần loại nhỏ nhất ạ.

Như tiêu đề, em cần thêm 20 bộ cửa nhôm hàng thanh lý để gắn phòng, kích thước nào cũng được ạ.

Ngoài ra em cần thêm khoảng 23 tấm cemboard Thái, loại dầy 1.22x2.44 dày 1.2-1.4cm ạ, bác nào kinh doanh báo giá giúp em loại này ạ.

Em xin chân thành cám ơn.

P/s đt em : 0908 172 103, em tên Hà ạ.

Hạng B1
24/1/13
91
2
0
Phòng trọ thì làm cửa kẽm hộp, chứ làm nhôm thì được mấy bữa thôi cụ.

Tập Lái
14/2/12
42
11
8
Chào bác Hà,
Hôm bữa hẹn lên công trình của bác sẽ cầm theo gạch men mẫu mà bận quá chưa lên được, sau đó lại đi xa 1 tuần nên vẫn thất hẹn. Bác đã dùng đến gạch men chưa? mẫu tôi vẫn để ở 441 Bến Phú Lâm.
Vụ bồn cầu, tôi dùng hàng VN chất lượng cao thanh lý tồn kho khá chất, giá khoảng 570k/bộ cầu, 148k/lavabo đồng bộ.
Cửa nhôm mới kính bông 200x80 mua từ xưởng, giá 720k/bộ, bao gồm v/c, có ổ khóa.
Cemboard Thái nếu bác dùng làm sàn gác thì tối thiểu phải 15ly (giá 480k tấm, loại 12 ly 390k)
Mấy thứ này tôi đang dùng ở công trình tại Q7. Nếu bác cần tham khảo thì cứ ghé xem. Bác có số tôi rồi, cứ alô nếu ghé.

Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
vhh1 nói:
Chào bác Hà,
Hôm bữa hẹn lên công trình của bác sẽ cầm theo gạch men mẫu mà bận quá chưa lên được, sau đó lại đi xa 1 tuần nên vẫn thất hẹn. Bác đã dùng đến gạch men chưa? mẫu tôi vẫn để ở 441 Bến Phú Lâm.
Vụ bồn cầu, tôi dùng hàng VN chất lượng cao thanh lý tồn kho khá chất, giá khoảng 570k/bộ cầu, 148k/lavabo đồng bộ.
Cửa nhôm mới kính bông 200x80 mua từ xưởng, giá 720k/bộ, bao gồm v/c, có ổ khóa.
Cemboard Thái nếu bác dùng làm sàn gác thì tối thiểu phải 15ly (giá 480k tấm, loại 12 ly 390k)
Mấy thứ này tôi đang dùng ở công trình tại Q7. Nếu bác cần tham khảo thì cứ ghé xem. Bác có số tôi rồi, cứ alô nếu ghé.

OK bác.

Do đẩy nhanh tiến độ nên phần gạch men em đã mua để hoàn thiện trước công trình.

Các hạng mục kia em sẽ nghiên cứu, có gì alo bác.

Cám ơn bác nhiều.

Hạng B2
11/10/12
390
133
43
57
Em cũng có nhu cầu tương tự pak chủ. Pak chủ có mối nào thơm rồi thì pm cho em ké với!
Đa tạ pak chủ!

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
vhh1 nói:
Chào bác Hà,

Giá tốt nhể đã bao gồm phụ kiện chưa bác? Có hàng ''size'' nhỏ không?

Tập Lái
14/2/12
42
11
8
củ cải nói:
Giá tốt nhể đã bao gồm phụ kiện chưa bác? Có hàng ''size'' nhỏ không?
Bộ cầu hiệu Tasoco, có đủ phao, xả, dây cấp. lavabo thì chỉ có chậu. Nguyên bộ đóng trong thùng carton nguyên đai nguyên kiện từ nhà máy. Loại này size nhỏ, chiếm ít diện tích, hàng công ty đẹp và chất lượng hơn hẳn mấy hàng rẻ Dolacera hay Dona...

Hạng B2
1/8/12
107
3
0
43
bác vvh1 chuyên bán vật liệu hả bác, em cũng sắp xây, bác pm số dt nhé

Tập Lái
14/2/12
42
11
8
Em chuyên xây :) không bán VL. Chỉ mua dùng, và thanh lý nếu còn dư. Mấy món đồ trên là em mua dùng, share thông tin và kinh nghiệm vì bác gì hỏi đó thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.