Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
Cái này cũng ko cần, đã có cái mới thì bỏ cái cũ, chỉ cần cắt cái phôi bỏ vào remote mới là được. Nếu hết pin thì dùng cái phôi đó mở ok mà.
Grandis và ps chìa khóa từ bác, chìa khóa cấm vào ổ nó ko cho lock cửa. Phải tháo cái ctac ở ổ khóa ra mới lock bằng chìa theo xe dc.

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
Vậy hả. Như vậy luôn đem theo 02 chìa trong xe không sao hả? Nhưng nó biết nhận chìa nào là chìa cái chìa nào là chìa phụ. Ko khéo nó nhận chìa trong xe chìa cái là cửa luôn Unlock thì khổ.

Có cách nào tháo pin của remote sơ cua ra để tránh hết pin ko ta? em chưa dám phá.
Với lại loại pin cho remote mới là loại pin nút nào vậy? mua để sẵn trong xe mất viên cho chắc, nhỡ đi chơi xa.
Anh rút cái nắp ma crôm ra, dùng cái gì mỏng mỏng cậy ra, nó sài ngàm ko có ốc vít j đâu. Mua pin nút áo loại dầy cho bên. Định kỳ sáu tháng thay pin ko cần chờ hết pin mới thay.

Hạng D
29/5/09
3.834
8.481
113
Mình thì cất remote vô túi, trông như ko có gì, thấy thoải mái ko bận tâm tới mở khoá gì cả. Tới xe - mở cửa- nhấn nút - máy nổ - cài số - vọt lẹ. :)
Vì ngân lượng e bỏ trong cóp bên phụ! Phải khoá vầ mở khoá. Nên chìa zin phải mang theo