Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
8/10/12
0
0
0
Re:em cần mượn tiền: 25tr

@ N PROTEC:
em thấy làm vậy khó coi lắm anh à, mượn không được thì thôi chứ cần gì phải làm thế; giống như lừa đảo ý hahaha xd.

@ ctung; trungtinfood:
cảm ơn các anh ++.

hiện có thêm 1 anh đã xem qua plan của em, xem qua nick diễn đàn của anh này thì em thấy ảnh này cũng có trọng lượng, mong là ảnh ok
(mà em vẫn đợi anh Pinky đó )
dưới là nội dung:

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/10/12
0
0
0

cảm ơn các anh đã góp ý cho em, bao tháng ngày rong rủi vừa qua thì cuối cùng cũng có người hiểu em.

hôm qua, sau khi trình bày chi tiết kế hoạch cho 1 anh làm bên game, thì anh ấy đã đầu tư luôn cho em 50tr hehe, vui thiệt.

cảm giác y như ngọc trinh đến tận nhà mời gọi

không làm phiền các anh nữa, năm mới chúc sức khỏe các anh

Hạng C
10/11/12
512
90
28

chúc mừng bác đã kêu gọi thành công, mong công việc thuận lợi như ý

Hạng B1
1/1/13
71
0
0
37

Hanh.Pham nói:
quachthanhvu nói:
Có một câu hỏi đôi khi khiến em thấy mơ hồ: em điên hay người khác điên?
Bác sĩ đúng chuyên khoa mới trả lời được em à.

quachthanhvu nói:
Là người lớn, em nghĩ anh/chị nên khuyến khích, cổ vũ hơn là đặt ra những yêu cầu quá cao đối với trẻ con như em đây. Hơn thế, anh/chị hãy mở rộng khái niệm thành công để những đứa trẻ như em thoải mái mà tung đôi cánh ước mơ của mình.
Anh chị ở đây là người dưng chứ không phải người nhà em, lên tiếng góp ý đã là 1 sự cố gắng rất lớn, không phải ai cũng chịu hạ mình mở miệng đâu, nhiều người đọc xong nguẩy đít đi, bảo rằng, mấy chuyện cỏn con nói làm chi mệt. Xin một lời khuyên đã khó vậy rồi, xin mượn tiền thử hỏi khó đến đâu ?

Dân trong này không phải thành viên hội từ thiện, đưa tiền mà không biết đưa cho ai, dùng làm gì ... thì chẳng ai nghĩ mình phải có trách nhiệm cổ vũ hoặc động viên bằng vật chất cả, bằng lời là đã đủ.

Không đặt ra yêu cầu cho em thì chắc để em muốn làm gì thì làm sao. Đâu phải con cái mình đâu mà con phá cha mẹ đỡ đạn cho được.

Cái đống còn lại dài quá, chị đọc xong cũng quay cuồng luôn, chắc lại phải mua thêm bao muối iot về ăn vã tiếp quá.
Chúc em thành công với dự định của mình. Riêng chị, không thể cho em vay được. Nói thế cho vuông.
Em đồng ý với mợ...em hoc xong, lại đi nghĩa vụ...mất 8 năm trời ( 5 năm đh, 2 năm nv, 1 năm long bong..) khó khăn ai cũng có...giờ cv em cũng chưa đâu vào đâu, xem cái thớt này chỉ mong anh chị giúp đỡ về mặt kn, hay các lời khuyên.... còn về vật chất thì tất nhiên mình sẽ cố gắng cần cù, tích cóp thui..
Dù sao cũng chúc chủ thớt sẽ thực hiện được ước mong của mình....

Hạng C
19/10/11
639
29
28
35

Mới hôm trước cho bà chị "xinh xinh" giám đốc công ty dv bên hải quan mượn nóng như này hẹn 17/01 hoàn lại cho em. Hôm nay chưa thấy mặt đâu.

Hạng C
10/11/12
512
90
28

e.sacom nói:
Mới hôm trước cho bà chị "xinh xinh" giám đốc công ty dv bên hải quan mượn nóng như này hẹn 17/01 hoàn lại cho em. Hôm nay chưa thấy mặt đâu.
bác nóng lòng gặp mặt lại bà chị xinh xinh hay nóng lòng lấy lại tiền vậy bác ,tôi nghĩ tiền là cái lý do thôi gặp mặt bà chị xinh xinh là chính bác nhĩ

Hạng B2
17/6/11
121
0
0

Phương án 1: Tìm nhà đầu tư tài chính
Phương án 2: vay ngân hàng.
còn phương án: vay thế chấp như bạn trình bày e khó thành hiện thực, thành thật rất mong bạn toại nguyện.

Tập Lái
26/1/10
47
0
0

Chúc mừng chủ thớt, cuối cùng cũng toại nguyện. Thớt này có hơn 14k lượt ghé thăm, ghê gớm quá

Status
Không mở trả lời sau này.