Status
Không mở trả lời sau này.
Re:em cần mượn tiền: 25tr

quachthanhvu nói:
cảm ơn các anh đã quan tâm và giúp đỡ em trong thời gian qua, dự án này em đã làm được 1 tháng rồi, kết quả vượt hơn mong đợi trong kế hoạch.

em đăng ảnh không phải khoe mà chỉ muốn các anh biết là em nói thiệt xD.

Tóm lại Bác đã thực hiện dự án gì ? nói ra biết đâu mọi người lại có thể ủng hộ tiếp.

Hạng B2
29/2/12
397
45
28
TP HCM

quachthanhvu nói:
cảm ơn các anh đã quan tâm và giúp đỡ em trong thời gian qua, dự án này em đã làm được 1 tháng rồi, kết quả vượt hơn mong đợi trong kế hoạch.

em đăng ảnh không phải khoe mà chỉ muốn các anh biết là em nói thiệt xD.

Nhiêu đây là dư trả nợ rồi cần gì phải trả trong 1 năm ha :D

Tập Lái
8/10/12
0
0
0

chào các anh, chị, chú, bác,

em nhận được mail thông báo từ otosaigon, em lên đây viết thêm vài dòng.
em sinh năm 1993 và dự án này em đã bắt đầu thực hiện vào đầu tháng 3/2013 cho đến giờ thì tình hình chung là ổn rồi nên em không có ý định mượn tiền nữa ạ.

cảm ơn mọi người trong thời gian qua đã quan tâm đến vấn đề của em.
binhthuongthoi12 nói:
Tôi đã đọc topic này của em. Cách diễn đạt trôi chảy, lập luận rất sắc bén. Một gợi ý nhỏ: em thử viết văn (tùy bút, phóng sự, truyện ngắn...) xem sao?! Đây có thể là thế mạnh của em mà em chưa để ý khai thác.
Nếu vẫn muốn kinh doanh thì anh sẽ tặng chú 1 cái nhau mèo (nhau mèo đen, con so), hy vọng nó sẽ may mắn với chú - hiện tại anh đang sở hữu 5 cái.

Chúc em thành công!

em vẫn còn đang kinh doanh, anh tặng cho em 1 cái nha anh :D; cảm ơn anh! Em ở hcm tân bình, không biết em có thể đến đâu để nhận món quà này anh nhỉ?
còn việc viết văn thì em không có đủ khả năng đâu anh hehe.

cảm ơn anh cái nữa xD

Status
Không mở trả lời sau này.