Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
em có khoảng 3g các lọai nhạc hòa tấu từ kenny, yanni, kitaro. Hòa tấu nhạc cụ Trung Hoa theo chủ đề Phong, Nguyệt,... Hòa tấu nhạc Trịnh, nhạc Trịnh do Quang Dũng, Khánh Ly... hát. Thể loại này buổi sáng mà mở khách nghe là phê lắm. Tiếc rằng em kg còn làm việc bên Tây Ninh nên kg đem qua cho bác đc. Em ở Bình Dương, bác có đi thì hú em đem ra cho bác.

cuongphatbc nói:
em có khoảng 3g các lọai nhạc hòa tấu từ kenny, yanni, kitaro. Hòa tấu nhạc cụ Trung Hoa theo chủ đề Phong, Nguyệt,... Hòa tấu nhạc Trịnh, nhạc Trịnh do Quang Dũng, Khánh Ly... hát. Thể loại này buổi sáng mà mở khách nghe là phê lắm. Tiếc rằng em kg còn làm việc bên Tây Ninh nên kg đem qua cho bác đc. Em ở Bình Dương, bác có đi thì hú em đem ra cho bác.

Bác cho số ĐT về Bdương em gọi, Nhà em ơ Ngô Chí Quốc, Bdương.

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
cuongphatbc nói:

Gặp được người tốt -việc tốt rùi bác chủ thớt.

letoan11011 nói:
cuongphatbc nói:

Gặp được người tốt -việc tốt rùi bác chủ thớt.

Vâng ạ!

Hạng D
15/10/07
2.437
445
83
39
Kiên Giang, Bảo Lộc, Sài Gòn
Em có 1 số nhạc Ca Khúc Bất Hủ ( ~ 800 Mb. Cái này em gom góp từ vài năm nay - nhạc 128 Kb/s ) 1 ít nhạc MTV, 1 ít nhạc Hòa tấu Guita, Piano ... Nếu bác muốn thì p.m cho em :)

Hạng C
31/5/07
879
6.824
93
SUSON nói:
hell_angel0910 nói:
SUSON nói:
hell_angel0910 nói:
Buổi tối chơi nhạc Dance là bỏ đĩa hay chơi CDJ vậy bác ?? Quán có Dj chưa mà sao bác phải tìm nhạc ???

Bỏ đĩa bác ạ!

Thuê 1 Dj lương tầm 3 chai là ng ta lo nhạc ban ngày cho bác rùi tối đánh nhạc luôn ; nhớ mua 1 dàn CDJ tầm 40 chai nữa là ok .Có nhu cầu mua thì pm e nha :)

Hiện giờ em chưa tinh tới DJ vì trên này hơi khó tìm bác ạ!

Vậy khi nào bác muốn tìm thì pm e sẽ hỏi zùm bác

Tập Lái
27/7/10
26
0
0
40
SUSON nói:
Em có cái quán như vầy:

Em cần nhạc hay cho quán cafe!

Tình hình là quán em đang thiếu nhạc buổi sáng đủ thể loại, ban đêm quán em chơi dance. Mong các bác chỉ dẫn hoặc cho em link down nha
em đã tải 1 số bài mấy bác post roi, mà sao có cái dc cái ko

Bác theo style nhạc nào nhỉ? Nhạc thì nhiều lắm! Teen, già, Anh, Pháp, dance... Em có các loại nhạc khá nhiều, đa số là jazz, nếu bác cần thì em ủng hộ! 12.9 em và đám bạn đi Tây Ninh, bác cho địa chỉ đi ạ :)

Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27
quán có cái theme như vậy mà bác chơi Dance ban đêm à , thấy nó thế nào !

Tập Lái
23/3/11
0
0
0
bạn vào đây nghe thử nhe nhạc này thích hợp cho quán cafe máy lạnh hay sân vườn
nói chung là dùng cho những người thích nhạc nhẹ
mp3.zing.vn/album/nhac-nhe-cho-quan-cafe-Dang-cap-nhat
hoặc coppy link dưới đây dán vào trình duyệt web
http://mp3.zing.vn/album/nhac-nhe-cho-quan-cafe-Dang-cap-nhat/IW88A90Z.html

Last edited by a moderator: