Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
1/3/11
104
1
0
37
Chào các bác! Các bác có ai làm bên vận chuyển đường biền thì cho em số liên lạc! Bên em cần. Hi vọng hợp tác với các bác!

Tập Lái
15/6/11
20
0
0
43
Nam Hưng Long nói:
Chào các bác! Các bác có ai làm bên vận chuyển đường biền thì cho em số liên lạc! Bên em cần. Hi vọng hợp tác với các bác!
chà vụ này có dính đến conter lạnh bị nổ nè. các bác logitic đâu rùi nhào vô giúp bác này nè.
e có quen mấy công ty log không biết bác vận chuyển j và đi đâu để e trao đổi cụ thể với bạn e.

Hạng D
23/12/10
2.789
26.207
113
Hàng lạnh đi Châu Á và các nước Châu Mỹ thì bình thường, đi Châu Âu và Mỹ thì hơi khó khăn nhưng các hãng tàu lớn vẫn giải quyết đc..
Em chỉ là Fowarder, nếu bác không cần đi trực tiếp hãng tàu thì có thể liên lạc với em nhé

Hạng D
29/11/06
2.951
38.092
113
53
Báo cáo APL có mặt, ko biết bác chủ cần gì ạh ? Trên FI đây chỉ 1 số bác bên Log/Forwarder chứ chưa thấy bác nào bên Liner ??
Chắc là bác chủ khó book hàng hoặc ko clear hàng lạnh được tại USA ?
Cả tháng nay em bị hành vụ này tới 1-2h đêm, chiều này vừa xong và đã được bật đèn xanh. Hiện tại chỉ còn 2 anh lớn vô được USA thôi ạh

Hạng B2
10/3/09
125
1
18
Em đã có thời gian 7 năm làm bên hãng tàu Maersk Line, chắc các bác shipper và forwarder đều nghe qua hãng này. Hiện tại Maersk đã loại bỏ những container lạnh nghi ngờ kia ra khỏi fleet, và vẫn nhận ship hàng lạnh đi các nước. Nếu bác cần rõ thêm thông tin gì thì PM hoặc alo em 0903648246.
Chúc bác khỏe!

Hạng B2
1/3/11
104
1
0
37
Cảm ơn các bác! Hiện tại em có contact vài bác qua pm! em mong Os sẽ còn nhiều bác làm khâu vận chuyển đường biển!

Status
Không mở trả lời sau này.