Hạng D
11/4/08
1.277
29
48
Ho Chi Minh city
Xe em deawoo lacetti 2004 max, bị hư máy lạnh. Em muốn kiếm chỗ thay luôn nguyên bộ mới cho nó ạ.

Tập Lái
25/4/21
34
9
8
25
Dạ bật không lạnh luôn bác. Bác biết chổ nào uy tín chỉ em với ạ.
Hiện tại bác có đi lại nhiều ko. Không sử dụng nhiều thì qua dịch đi kiểm tra coi cụ thể nó bệnh gì bác ạ. Tiết kiệm chứ thay cả cụm đi phí phạm lắm.

Tập Lái
29/10/20
40
21
8
50
Bị sao mà nguyên cụm bác kiểm tra trước khi thay bác

Hạng D
11/4/08
1.277
29
48
Ho Chi Minh city
Hiện tại bác có đi lại nhiều ko. Không sử dụng nhiều thì qua dịch đi kiểm tra coi cụ thể nó bệnh gì bác ạ. Tiết kiệm chứ thay cả cụm đi phí phạm lắm.
Dạ cũng ít đi, mà ra garage gần nhà sửa 2 lần rồi, thợ báo clock lạnh yếu rồi. Đi hay bị hư, mà thợ sửa được 4 tuần thì hư luôn ạ. Giờ không mát nữa.
Có lần em ra garage xa nhà chút, thợ cũng báo clock lạnh rỉ nhớt rồi, không sửa được, chỉ nên thay mới thôi.
Em thấy sửa hoài, cộng tiền lại cũng gần bằng thay clock mới, nên em quyết định thay luôn máy mới.
Bác biết chổ nào chuyên máy lạnh xe ở Q9 thì chỉ em với ạ.
Cám ơn bác nhé

Hạng D
29/4/16
1.912
7.815
113
Xe em deawoo lacetti 2004 max, bị hư máy lạnh. Em muốn kiếm chỗ thay luôn nguyên bộ mới cho nó ạ.
máy lạnh k lạnh thì kiểm tra lại xem ga có bị xì, dơ dàn lạnh,... chứ hể "hư" là thay là đuối à. khu quận 9 có chổ làm máy lạnh cũng khá lắm. tiệm tên hoàng điệp

Hạng D
11/4/08
1.277
29
48
Ho Chi Minh city
máy lạnh k lạnh thì kiểm tra lại xem ga có bị xì, dơ dàn lạnh,... chứ hể "hư" là thay là đuối à. khu quận 9 có chổ làm máy lạnh cũng khá lắm. tiệm tên hoàng điệp
Dạ bác chi em địa chỉ để qua dịch em ra kiểm tra lại xem có sửa được không? Nếu không thì giá thay mới coi sao ạ.
Cám ơn bác

Tập Lái
25/4/21
34
9
8
25
Dạ cũng ít đi, mà ra garage gần nhà sửa 2 lần rồi, thợ báo clock lạnh yếu rồi. Đi hay bị hư, mà thợ sửa được 4 tuần thì hư luôn ạ. Giờ không mát nữa.
Có lần em ra garage xa nhà chút, thợ cũng báo clock lạnh rỉ nhớt rồi, không sửa được, chỉ nên thay mới thôi.
Em thấy sửa hoài, cộng tiền lại cũng gần bằng thay clock mới, nên em quyết định thay luôn máy mới.
Bác biết chổ nào chuyên máy lạnh xe ở Q9 thì chỉ em với ạ.
Cám ơn bác nhé
Giờ bác thay thì để qua đợt giãn cách em chỉ cho chỗ block lạnh bao chính hãng. Chứ giờ trên thị trường block lạnh hàng nhái hàng trung nhan nhãn thay chỉ có phí tiền.