3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
2 chiếc màu bạc này ngon nhưng khó mua, 2 ông chủ xe đều đã mua xe mới: 1 Cruze, 1 Caren cả năm nay, nhưng vẫn chưa bán Fiat
Tuần trc gặp Mai Huu Luong và Siena bạc ở Etown,
bác ý nói để Cruze o nhà vì đi Siena quen rồi, cũng có vài người đến hỏi mua nhưng chê Siena bla bla.... nên đuổi thẳng luôn, nhất quyết k bán cho người k yêu Fiat.
Mặt khác Fiat có lợi thế mà Toy k có đc là đậu Fiat chỗ nào cũng k sợ bị vặt đồ:3dmong:
Màu bạc có xe bác @MaiHuuLuong 1.6 , bác @GiaPhu 1.3 ngon đang bán . Bác chạy đường nào ?

Tập Lái
17/12/14
26
7
3
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em rat cam on anh em da nhiet tinh tu van. em nghe thich lam, nhugn chua co du kinh nghiem nhieu.
Em tim dc mot chiec Ford Laser 1.8 2001 roi.
Chuc anh em mot tuan moi thanh cong!

Hạng B2
28/3/14
164
73
28
Sài Gòn.
Ai bảo xe Fiat khó sửa hơn xe khác là những người chưa s/d xe và cũng ko hiểu gì về xe ô tô - còn hay hư lặt vặt thì cũng là thông tin kiểu ngồi đáy giếng ngắm sao trên trời. Phụ tùng khan hiếm cũng có thể đúng với những người sống ở Mu Cang Chải - Tây bắc hoặc Cronkuk - tây Nguyên,...Còn ở đô thị lớn có kết nối Internet thì chả thiếu cái gì, thuận lợi nhất là ở TpHCM lên phố phụ tùng AN DUONG VUONG có mà chở xe tải 50 tấn ...
Điều lưu ý quan trọng: Khi mua Fiat cần có cái đầu tỉnh táo xem xét xe cho kỹ, xe mà thợ tù mù chọc ngoáy toe loe thì tránh cho xa, xe tai nạn, ngập nước cũng vẫy tay chào...vì tiền gà = 3 tiền thóc. Thứ nữa cũng phải đi học vài khóa SCOT ngắn hạn: Về Điện phun xăng - Điện chiếu sáng - máy - Gầm..để làm chủ công nghệ S/C. sau khi biết cơ bản rồi thì phải chịu khó raga ăn cắp nghề, đứng coi thợ mần rồi về mần xe mình...
Như tôi cũng vậy: bây giờ tôi có thể trị khỏi bất cứ cái bệnh nan y nào của FIAT Siena, và khi xe có triệu chứng cảm cúm..là trị ngay nên nó êm lắm, ít hao xăng, và kết luận: FIAT SIENA RẤT PHÙ HỢP CHO NGƯỜI CÓ THU NHẬP THẤP (<10tr/th)
Bác FiatSi ơi, bác có thể chia sẽ một ít kinh nghiệm để nhận biết 2 vấn đề sau:
1. Xe đã bị chọc ngoái.
2. Xe bị ngập nước.
Cảm ơn bác nhiều.

Tập Lái
2/3/16
2
0
1
43
Ai bảo xe Fiat khó sửa hơn xe khác là những người chưa s/d xe và cũng ko hiểu gì về xe ô tô - còn hay hư lặt vặt thì cũng là thông tin kiểu ngồi đáy giếng ngắm sao trên trời. Phụ tùng khan hiếm cũng có thể đúng với những người sống ở Mu Cang Chải - Tây bắc hoặc Cronkuk - tây Nguyên,...Còn ở đô thị lớn có kết nối Internet thì chả thiếu cái gì, thuận lợi nhất là ở TpHCM lên phố phụ tùng AN DUONG VUONG có mà chở xe tải 50 tấn ...
Điều lưu ý quan trọng: Khi mua Fiat cần có cái đầu tỉnh táo xem xét xe cho kỹ, xe mà thợ tù mù chọc ngoáy toe loe thì tránh cho xa, xe tai nạn, ngập nước cũng vẫy tay chào...vì tiền gà = 3 tiền thóc. Thứ nữa cũng phải đi học vài khóa SCOT ngắn hạn: Về Điện phun xăng - Điện chiếu sáng - máy - Gầm..để làm chủ công nghệ S/C. sau khi biết cơ bản rồi thì phải chịu khó raga ăn cắp nghề, đứng coi thợ mần rồi về mần xe mình...
Như tôi cũng vậy: bây giờ tôi có thể trị khỏi bất cứ cái bệnh nan y nào của FIAT Siena, và khi xe có triệu chứng cảm cúm..là trị ngay nên nó êm lắm, ít hao xăng, và kết luận: FIAT SIENA RẤT PHÙ HỢP CHO NGƯỜI CÓ THU NHẬP THẤP (<10tr/th)
Cụ giúp em khắc phục lỗi oà ga với. Em thay cảm biến khong tải với cảm biến khí nạp rồi mà vẫn không hết cụ ah, xe em Fiat Siena 1.3ED 2001

Hạng B2
4/7/13
405
164
43
Cụ giúp em khắc phục lỗi oà ga với. Em thay cảm biến khong tải với cảm biến khí nạp rồi mà vẫn không hết cụ ah, xe em Fiat Siena 1.3ED 2001
Sao cụ bảo lỗi òa ga xử ngon rồi.

Tập Lái
9/6/16
49
39
18
35
Chào bác chủ thớt nhà e có fiat siena 1.6 hl nay e cần tiền đầu tư nên cần bác gấp. Nếu bác có nhu cầu xem xe thì lh với e sđt 0902396234

• Like
Reactions: TraXanh