Status
Không mở trả lời sau này.
Tình hình bất động sản Q7 nói riêng cũng như BĐS Sì gòn ngập nước nói chung " bất động" lâu nay. Các bác cao thủ Q7 cho em hỏi ngu tí: " đã đến lúc mua vào chưa ợ", biệt thự đã hoàn thiện 15 x 20 tầm 11 tỷ khu vực trên là giá cao hay thấp ?
Nhà có nội thất dạng văn phòng, có thể dọn vào "hành lạc" í lộn "hành động" ngay. ý e là làm văn phòng mở công ty ấy ạ

Cám ơn cả nhà FI mình. Từ khi vào cái thớt này mấ ytháng nay, em bắt đầu thấy mình "có máu" tí roài, chứ kg thờ ơ như trước nữa ... cám ơn các cụ các bác FI nhà mềnh đã cho em ... tí máu "làm ăn"

Last edited by a moderator:
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.778
113
www.phindeli.com
Nếu đúng 15x20 và đã hoàn thiện thì rẻ ...
Nhưng em nghi diện tích không phải là 15x20m. Bác đã xem nhà và xem sổ chưa?

Hạng B2
25/3/11
409
22
18
Câu hỏi "đến lúc mua chưa" của bác cũng 0 khác gì đỉnh với đáy :D Ông nào biết hoặc phân tích dc chính xác em đảm bảo chẳng thèm vào box FI này ấy chứ. Chỉ có "thời điểm" theo tiêu chí riêng của mỗi người thôi, bác thấy ok thì chiến ;)

Hạng D
20/12/09
1.169
7.861
113
Hình như bác chủ nhầm thì phải
Thứ nhất khu Trung Sơn không phải Q7 mà là H. Bình Chánh
Thứ hai , 11 tỷ thì không thể mua biệt thự 300 m2 khu này

@Tuando: dạ đúng là em chưa xem cả nhà lẫn sổ vì các bạn em (bên bán) ở HN mới làm việc qua ĐT thôi & hẹn em 1,2 ngày tới vô SG làm việc cụ thể nhân chuyến c tác của a ấy. Khi đó em sẽ đưa thông tin đầy đủ (cả hình ảnh) hầu nhờ các bác "ném đá" tiếp dùm

@Bác Tồn: Bác đúng luôn ạ, em mới hỏi lại và địa chỉ em nó đây ạ:
Số nhà ... Đường số 11, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Nhà này là biệt thự và trang trí nội thất phù hợp văn phòng, hiện là văn phòng cty bạn em luôn. Do cơ cấu lại về mặt tổ chức nên muốn dời văn phòng vô cao ốc xịn trong quận 1 và có thể sẽ bán cho em nếu " ae quý nhau & thấy thích thì múc".

Cám ơn các bác nào có thể PM cho em nếu có thông tin có thể chia sẻ (dạ bằng các đường link cho hỏi hao tốn tài nguyên OS), vì em mù tịt ... BĐS khu bên này ợ.

Tập Lái
9/6/11
44
1
0
Theo em biết, Khu Trung Sơn không có cái giá này, bác lẫn lộn với khu nào khác rồi.

Hạng B1
12/5/11
79
0
0
48
Đúg rồi, đg dọc là số lẻ 1-3-5-7-9A, đg ngang sô chẵn 2-4-6-8-10, k có đg sô 11.

Hạng D
15/11/07
2.535
10.867
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Đường số 11 như bản dồ trên dây thì không dược gọi là Trung sơn mà gọi là Him Lam 6A ...tuy thế giá có mềm lắm cũng phải là 45tr/m2 ngoại trừ ngã ba dường đâm hay 1 lý do nào khác ....
Em chỉ xem trên bản dồ thì thấy là nếu dúng như là nằm trên dường 11 thì khả năng là đuôi nhà giáp dãy chung cư 12 tầng trên dường 9A .
Và nếu là dãy nhà này thì DT tối da chỉ là 8x20 mà thôi ....
Bác chủ phải xem lại cho kỹ di không có dt như thế dâu.

Status
Không mở trả lời sau này.