Tập Lái
7/7/13
3
0
0
bác tham khảo bên cty VNPC xem hum trước bên em vừa lấy bên đó 1 cái Panasonic PT-LB75 hàng của Nhật rất tốt,

Hạng D
8/11/04
3.250
2.240
113
Cảm ơn vocuctau và gatre76 đã khuyên nhưng trình em chắc không DIY được!
@ bác hothanhdaivn: bác cho em biết giá và nơi cung cấp dùm em được không (hoặc PM cho em nếu thông tin nhạy cảm)!

Tập Lái
7/7/13
3
0
0
fiatsaigon nói:
Cảm ơn vocuctau và gatre76 đã khuyên nhưng trình em chắc không DIY được!
@ bác hothanhdaivn: bác cho em biết giá và nơi cung cấp dùm em được không (hoặc PM cho em nếu thông tin nhạy cảm)!

anh tham khảo tại website đấy

Hạng D
8/11/04
3.250
2.240
113
Cảm ơn bác hothanhdaivn. Thế hàng bác mua cũng là hàng đã qua sử dụng hả bác? Nếu hàng có nguồn gốc rõ ràng thì giá đó khá hợp lý.

Hạng D
8/11/04
3.250
2.240
113
Cảm ơm bác BCBT nhưng em vừa được cấp cái Sony WXGA VPL-EW130 rồi bác, lên đến 3700 Ansi Lumen so với cái Andy thanh lý chỉ có 3000 Ansi Lumen; và có cả HDMI port.

Tập Lái
9/11/12
10
2
3
máy chiếu LCD ngày xưa thì tốt SX ở Nhật, giờ hàng Trung Quốc nên hay bị chết 3 tấm LCD. nếu tốt thì giờ còn mỗi Hitachi là mình thấy OK nhất. thực tế bạn mua dòng DLP là dùng tốt mà độ phân giải cao 16:9 phù hợp màn hình laptop bây giờ, chứ gắn mấy cái VGA vào lap mà màn hình laptop bị co lại là thấy bực mình rồi. DLP độ phân giải cao có thể chiếu Film tốt.
bạn tham khảo thêm:
Chọn máy chiếu DLP hay LCD? Công nghệ nào là tốt nhất?
Nếu bạn là người mới đến với thế giới của máy chiếu kỹ thuật số, bạn sẽ phân vân rất lâu để chọn lựa máy chiếu công nghệ LCD hay DLP, cái nào tốt hơn?
Công nghệ LCD (Liquid Crystal Display) chiếu thường..............................................................
>>>>>>>>> Đọc tiếp <<<<<<<<<<<

Hạng D
20/8/11
1.665
10.330
113
Bien Hoa-Dong Nai
Sorry bác Fiat trước khi nói nha.
mua cái LED màn hình cong DIY sướng lắm nha bác. kekek projector chủ yếu tính cơ động. Chứ nếu cố định thì em thấy chơi LED 52inches kết nối HDMI là đẹp. Không sử dụng nữa còn thanh lí cho anh em được hưởng, projector ko sử dụng thấy phí quá.
Bên em toàn đi thuê không, một năm dùng đúng 2 lần.

• Like
Reactions: fiatsaigon
Hạng D
8/11/04
3.250
2.240
113
Sorry bác Fiat trước khi nói nha.
mua cái LED màn hình cong DIY sướng lắm nha bác. kekek projector chủ yếu tính cơ động. Chứ nếu cố định thì em thấy chơi LED 52inches kết nối HDMI là đẹp. Không sử dụng nữa còn thanh lí cho anh em được hưởng, projector ko sử dụng thấy phí quá.
Bên em toàn đi thuê không, một năm dùng đúng 2 lần.
Những năm trước, 1 năm SuFC xài ít nhất là 3-4 lần rồi nha bác :) (Tất niên, 30/04, 1/6, Trung Thu). Nói vậy thôi chứ mỗi loại đều có cái lợi của nó.