Tập Lái
7/5/18
1
0
1
40
chafo các anh em trên otosaigon em cần học bằng lái xe oto b2 .em xin nhờ các anh em trên đây tư vấn dùm .em ở quận tân phú. Em đang rất băn khoăn 3 trường sau đây.

Trường hoàn gia : chi phí 10tr
truong tiến bộ : chi phí tầm 9t
truong cao đẳng sát hạch trung ưng 3 quận 12: hoc phí tầm 6t5 -7tr chi nhánh 2 tại 73 văn cao quận tân phú

truowfng tiến bộ thì gần nhà em ,còn hoàng gia thì em thấy ai review củng thấy ok hết,còn trường cdtw 3 thì dc cái giá rẻ.

em thì muốn học trường nào mà khi mình có bằng thì 70-80% ôm xe chạy dc luôn vì em chưa bao giờ cầm vô lăng.em ko biết ngoài trường hoàng gia là thi sớm em hỏi thì tháng 10 thi và ko phát sinh những chi phí khác .còn 2 trường còn lại thì tháng 11 mới thi và tháng 12 mới có bằng.nhưng em đang băn khoan là 2 trường còn lại có bị phát sinh gì ko.vì em thấy cdtw 3 củng vừa la chổ sát hạch vừa học,nhưng thấy học phí rẻ nên củng ham.nên mạo mụi làm topic này nhờ các anh em tư vấn dùm .em đang định mai sẽ đang kí 1 trong 3 trường này ,nên mong các anh em tư vấn nhiệt tình dùm em.xin cám ơn các anh em otosaigon rất nhiều

ps: nếu chọn tw3 thì mình nên chọn chi nhánh 1 hay 2 ạh vì chi nhánh 2 rất gần nhà nhưng xa bãi tập xa hình

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
21/10/15
52
7
8
40
em ở ngoài hà nội rất tiếc không giúp được gì cho bác

Hạng B1
11/6/15
60
6
8
33
sao trường này học phí sao đắt vậy bác em nhớ lần trước e thi trường trung cấp ở chỗ nguyễn chí thanh mất tổng tất cả có 6.5 triệu thôi