Hạng B2
21/7/04
371
0
16
47
Hanoi
Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội
Thật là quá trẻ con, đúng là " bạn sang nhà tớ chơi, tớ nói cái gì thì bạn phải nghe đấy nhé ... "

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hehe RL không rút quỹ là chống đối lệnh của chủ tịch ... biết chưa

Úi cha giờ em mới biết SFC có rom ở OF

Last edited by a moderator:
Chi hội phó SFC
Thật tình sau vụ góp ý chân thành vụ sinh nhật OF của bác Hải Fesantasat , một số thành viên trong ban điều hành đã có lời lẽ xúc phạm quá đáng với cái giọng không thể ngửi . Từ đó tới nay em chả muốn vào OF nữa .

Đọc cái link trên 1 lần nữa chứng tỏ ..........

Chi hội phó SFC
Theo em Chủ nhật này OFF anh em cho biểu quyết phương án tài trợ khác . Mình đã ủng hộ 10 tr cho đồng bào miền trung rồi

Mình sẽ tìm phương án khác thực hơn .

Đề nghị các bác cho ý kiến tiếp

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Thôi bác ơi ... bác Kienvang đã duyệt rồi . Bàn làm chi nữa , bác bàn tiếp cẩn thận ăn

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Hê!...cái "con mẹ" châu chấu ở bên OF làm đến cái chức vụ gì mà tinh tướng thế hở các bác?...em đem máy bay và Xe tăng qua đá với châu chấu nhá?!
Em chả muốn rút quỹ :(

Last edited by a moderator:
Tập Lái
11/7/09
29
0
6
Đêm hôm qua em mới vào đường link của bác RL, thấy bực mình. Chả hiểu chauchau là ai mà ăn nói hàm hồ thế, không bằng đứa con nít. Khổ bác KV, đúng là "bao lãnh đạn" thật

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
He...he...em chuẩn bị mang Xe qua đá với châu chấu...thì nó dẹp cái thớt đó rối!...anh em mình tiếp tục đập cho nó phãi xin lỗi bác Kiến vàng và SFC mới được, chịu hông các bác???
Nên hòa hay chiến???!!!